Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Kifanyike kupunguza vurugu kati ya wafanyabiashara wadogo na polisi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Bateko, Nov 21, 2011.

  1. B

    Bateko Senior Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikijiuliza kwa nn migogoro ya sehemu ya kufanyia biashara kwa wamachinga huwa haiishi?
    je mbali na wao kuwa wengi kuliko maeneo ya biashara je ni zipi nyingine: naomba mchango wenu wadau
     
Loading...