Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kifanyike kuirejesha ccm kambini.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Byendangwero, Dec 21, 2010.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huko nyuma nguvu za ccm zilitokana na chama hicho kwa dhati kabisa, kuwa mtetezi wa wanyonge kwa kauli na vitendo. Msimamo huo ulibadirika ghafla wakati wa uenyekiti wa rais wa hawamu ya tatu. Tangu hapo, chama hicho kikaanza taratibu kushiriki katika hujuma ya maslahi ya wanyonge kwa faida ya walionacho. Kutokana na uelewa mdogo wa watu wetu walio wengi, imechukua muda mrefu kwa watu kutambua hali hiyo. Hata hivyo kutokana na kazi nzuri iliyofanywa na baadhi ya wanamapinduzi, ukweli huo sasa hivi unajulikana kwa watu wengi, kiasi kwamba bila ya kutumia nguvu za dola ccm ilikuwa imebwagwa vibaya katika uchaguzi mkuu uliopita. Sasa swali, hii ccm itaendelea kubebwa na dola mpaka lini? Ni nini kinachoizuia kuwarejelea wananchi wa kawaida?
     
  2. n

    nyantella JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kila taifa hupata serikali inayo listahili!!!! kama CCM imedhoofu ina maana utaifa wetu umedhoofu!! period.
     
  3. n

    nyantella JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    FAMOUS QUOTE:
    "Every nation has the government it deserves."
    Joseph de Maistre (1753-1821)
    French diplomat and philosopher
    Lettres et Opuscules Inedits (1851)
     
Loading...