Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kifanyike ili demu awe furahani ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwiba, Mar 19, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Jamani nwauliza hivi ni jambo gani ambalo tunatakiwa tufanye ili ,iwe demu mke au part time girlfriend awe ni mwenye kufurahi wakati wote ?
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mdanganye uwongo unaofanania na ukweli!
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mdanganye kuwa utamnunulia Gari,hata kama wewe huna uwezo wa kununua Baskeli, mwambie utamjengea nyumba ya Ghorofa wakati wewe huna hata kibanda cha Makuti... Ha ha haaaa...
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hakuna jibu la swali lako,ni kama kugawanya kwa sifuri! Lolote utakalofanya watafuta kosa.
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Mar 19, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Just chop it down and smash it real good..like there is no tomorrow....
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kuhani na wenzako wanaharakati wa TGNP mnakubaliana na hili jina DEMU?
     
  8. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Ukiwa utakubali na kufwata anavyotaka yeye hilo litamfanya kuwa na furaha wakati wote.
     
  9. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Agree to disagree...Point blank!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwa wale wa mkoa wa Mara hususani Tarime ama wafuasi wa Chriss Brown nadhani ushauri wao utakulostisha!
     
  11. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mwonyeshe yuko peke yake moyoni mwako au kimapenzi hata kama unamdanganya.

    Ujue jinsi ya kumridhisha kimapenzi haswaaa

    Appreciate vitu vizuri anavyofanya,kama kapendeza kimavazi msifie nk.

    Uwe msikivu anapokuambia kitu yani uonyeshe kujali hata kama unamwona anapenda kulalamika.

    NB: Sidhani kama kuna kanuni moja kwa wanawake wote,utakayekutana nae kimapenzi na kumjua vizuri ni rahisi kujua umfanyie nini afurahi.
     
  12. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inabidi wote kufuata hizi appreciation lakini siyo mmoja tuu anafanya.....if you want things to work out for both of you and both to be happy ni communication...put ont he table this is what i like and this what idislike mkifuata hivyo vyote you all will live happy ever after...lakini kama mmoja anaweka kichwa ngumu itakuwa really hard kwa kweli na mwingine ata end up kuumia kila siku...(usikivu)..
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Duh... there is no one way kumfanya demu afurahi kwa sababu inategemea ni furaha gani anayotaka na kwa wakati upi...

    if its about sex.. then learn about her and the nature of her dream sex. if its about security, fill her with lots of fantasies, if its about love, then really give her some...

    all in all, its not one size fits all
     
  14. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I dissagree...siyo sex peke yake ndiyo inawezai kumfanya mtu akawa happy in relationship only...Remember what if (s)...

    Talk/listen to each other,understand one another....and do different stuff besides sex and stay home and cook...go out have funny......make jokes!
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Oooh yaaah shem wangu, sex is always overrated .....sijui kwanini...theres a lot of funny without it....kuimbiana mashairi.....kupika, utani, mazoezi pamoja you mention all ....
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    as usual, we tend to be smarter than smart!!! i had three ifs, one wa sbout sex, another was about security and the last was bout love

    LOL

    keep smarting
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ni yaleyale ya kudandia treni kwa mbele... na zikiwa za india ni sooo zaidi

    Pole shem wa k01
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    arrrrg shem unaharibu sasa.....
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aharibu mara ngapi?
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    HAhahahaha train za India balaaa....mkuu kweli umenichoka!
     
Loading...