Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kazi ya siasa katika nchi?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Maswa, Oct 7, 2011.

  1. M

    Maswa Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wadau wa Jf, naomba ufafanuzi wa kazi za kisiasa katika nchi!
     
  2. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi ya siasa katika nchi mdau si hasa kazi, ni to fool and rule..., for five decades they've been fooling us.take heed they'll eat you!
     
Loading...