Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kazi ya Ndevu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Nov 14, 2010.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Nywele zina majina mengi, mara nywele za kichwa, za kwapani, za machoni n.k

    Lakini kweli jamani, to be honest,, nini kazi ya ndevu? nimesahau kidogo Biology yangu naombeni mnisaidie, mie ninazo mwili mzima, ila sijawahi kuona faida yake zaidi ya kunitia hasara tu.

    Asanteni
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Zangu kama kuna mtu anazitaka nimgaie ntashukuru pia
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Peleka kule jf dr, maana toka kampeni za uchaguzi zianze jukwaa hili lilijaa vumbi tele mpaka huoni mbele wala nyuma- nadhani madaktari kwa kuwa hawataki kuharibu afya zao hawaingih humu ila ukipeleka huko jf huenda wakatupa clinical ama biological reasons za uwepo wake.
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Muulize (M-PM) MZIZI MKAVU ni member humu JF atakusaidia
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Nov 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    This research carried out by Doctor Freedman in the field of social psychology shows that the presence of a beard on man's face makes him more sexually attractive to women.

    Scientific benefits for having a Beard


    1:
    A beard protects the face from harmful chemicals, and pollution in the air, which will cause cell damage, and increase wrinkling and bad skin. So keeping a beard protects your skin from the elements, reduces wrinkles, ageing, and bad skin.

    2: The beard covers the skin, which protects the sebaceous glands from being infected by acne vulgaris bacteria, thus preventing acne/spots/pimples!

    3:
    Keeping your face warmer and protects your chin from dangers.

    4: It prevents disease of throat and gums.

    5:
    Most of the respiratory problems are prevented by keeping beard.

    6:
    It is the identity for a man with respect to woman.

    7: Research says the longer and thicker the beard the wiser the person is supposed to be.

    8: What is the total time spent in shaving by a man in his whole lifetime? Dr. Herbert Mescon from Boston University did research to give an answer to this question. Dr. Mescon calculated that if a teenager begin shaving at the age of 15, then in his 55 or so years of shaving, he is likely to spend about 3350 hours (which are equivalent to about 139 full days) at this task in his lifetime. That is an incredible amount of time which literally goes down the drain. You can add to it thousands of dollars one spends during his lifetime on products for shaving (razors, shaving gels, after-shave lotions etc).

    Gonga HAPA kwa habari za ndevu
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Asante sana kwa kunifahamisha faida zake
     
  7. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kama hujuwi kazi ya ndevu kaulize wasio nazo watakwambia.
    pia inasemekana 'kuwa na ndevu kwa mwanaume ni vibaya lakini ni mbaya zaidi kutokuwa nazo'. Hatahivyo mojawapo ya faida za ndevu ni kupendezesha uso.

    na ukitaka kujua faida zake zaid we google swali lako utapata majibu lukuki.
     
  8. e

    emrema JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kujua faida ya ndevu muulize mwandani wako wakati wa majamboz tumia kumsugua kifuani (kwenye manyonyo) na usoni polepole,halafu kwa wale wa chumvini (m 1) aka vigelegele, unapoanza kuingia mle zinashawashawa maeneo ya neighbourhood we utang'anganiwa to death. try once utanitafuta.
     
  9. m

    mbeshere Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh
     
  10. Q

    Qadhi JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Basically nafuga ndevu kwasababu uislam unafundisha hivyo,nimekuja ku realize kwamba it makes me feel proud of my religion.
    Inanizuia pia na maovu,I feel ashamed kujihusisha katika vitu vya haraam kwa sababu tayari nina symbol ya uislam,pia akina dada(maana ndio mtihani mkubwa) huwa wananiheshimu sana kwa sababu ya ndevu zangu.

    Nimegundua pia kumbe great people wengi wakiwemo mitume,including Jesus(AS) walifuga ndevu,niki attend lectures(walimu wanapenda kuweka picha zao) noble-prize winners na scientists(Great Thinkers) wengi walifuga ndevu.

    Zinanitoa sana kwenye armani
     
  11. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    faida yake kuwasha
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Dah, Kumbe ndevu zinamfanya mtu aepuke dhambi hii nayo mpya, haya asane mpwa, mie za kifuani ni laini na ndefu wakati mwingine shemeji yenu hua anachukua kitana na kuanza kuzichana mara azisuke sasa mie sipendi...
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mada hii ikiisha, mjadili na faida za MAVUMBI.
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    ee Ndibalema weee, haya mavumbi gani? haya haya tunayoyajua au mengine??? JF bwana
     
  15. B

    Brodang Member

    #15
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo shemeji nae anakufanya mdoli siku atataka hizo za kifuani aziweke dawa
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mavumbi haya haya tu mkuu.
    Ahahahaha!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Nov 20, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    mavumbi!!
     
  18. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sio mavumbi bali ni MAVUMBI mkuu.
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Mmh, nimejaribu kuangalia uhusiano wa mada na mada hii ya mavumbi, naona kama vile ujio wake si rasmi kama kura za sisi na M
     
  20. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Appart from this scientific benefits, beards also are applied during sexual intercourse to rise the sex emmotional of your wife when rubbing slowly around the neck, breast and other eronous area. Also some women feel good when playing with husband beared, in short ni starehe na burudani tosha kwa akina mama (wale wanaojua kuzitumia tu) ndo maana mungu alituumba na ndevu (mungu ni mbora wa kuumba)
     
Loading...