Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kazi ya mpambe wa rais? lini anakaa na familia yake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sikiolakufa, May 6, 2012.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna Askari mmoja huwa anasimama nyuma ya rais nadhani ana cheo cha colonel hivi nini hasa kazi ya huyu bwana? Je ni kumbebea mafaili ya speech rais? lini anapumzika au kukaa na familia yake? au ni mlinzi? kama mlinzi je anabeba silaha? Mbona marais wa mataifa makubwa kama marekani hawana mtu huyu ni nini hasa rationale ya kuwa na mtu huyu? Mbona rais anapokumbwa na kadhia mbalimbali huwa sioni akimsaidia? kama alivyopiga mweleka jangwani?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Duuuuuuuu +anakaa pale ikulu huyo bodyguard?
     
  3. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu unauhakika ni mlinzi? au na wewe unajiuliza kama mimi? anayejua anifahamishe
     
  4. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 703
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    anakaa kambi ya jeshi ya kule mbele ya ubungo kibangu karibu na makamba sec. school. Jion namwona anapita na VX taratibu arudi home.
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    mhuuuu!!!!!
     
  6. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyo ni mpambe
    Kazi yake kubwa ni kumpamba Mh. sana sehemu zote aonekane yuko na ulinzi, pamoja na kumsaidia kubeba mafaili, kumuwekea kiti vizuri, kufungua malngo wa gari wakati mwingine, kumfunga mkanda ndani ya gari na vijishughuli kama hivyo, bwa shee
     
  7. Sumve 2015

    Sumve 2015 JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2015
    Joined: Jun 16, 2013
    Messages: 2,001
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Mwenye uelewa juu ya hili anisaidie wakuu.
     
Loading...