Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kamati kuu ya CHADEMA itaamua kesho kutwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Du Bois ideas, Jul 7, 2011.

  1. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanachama na wapenzi wa CDM, tafadari nisaidieni ni lini kamati kuu ya CDM inakaa, ili tujue maazimio yatakayofikiwa kwa Madiwani wa Arusha waliosaliti chama na Shibuda? Naomba kufahamu
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,344
    Likes Received: 9,031
    Trophy Points: 280
    Baada ya bunge linaloendelea sasa kumalizika. Kimbembe na ndipo ntawakumbushia nyuzi yangu moja humu. Labda mods waifute.
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    watu wengine ugreat thinkers umepitiliza mpaka wamekuwa machizi!
     
  4. T

    Triple DDD Senior Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Subira ya vuta heri, itakuwa shwari, Mambo yatakuwa barabara.

    Hakuna litakaloharibika tumejipanga, msiogopoe na hakuna uchaguzi
    ila hatua za kinidhamu zitachukuliwa.
     
  5. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo poa Triple DDD ila miswaamini sana hao watu. Akutukanaye mchana ................................................?!!!!!
     
  6. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    KAMATI Kuu (CC) ya Chadema inakutana keshokutwa Ijumaa Dodoma kujadili pamoja na mambo mengine,

    1. ripoti ya mgogoro ulioibuka kati ya madiwani wa chama hicho na CCM kuhusu Meya wa Jiji la Arusha
    2. maadili ndani ya chama
    3. kupokea taarifa ya utendaji wa chama na hali ya kisiasa ndani ya chama na nchini kwa jumla
    4. ..........................
    5. Mengineyo.........sakata la Shibuda?

    Kauli ya Dr. Slaa

    "Tuna ajenda mbalimbali katika kikao hicho cha Ijumaa wiki hii, kwanza ni kikao cha kawaida si maalumu, watu wasifikiri tunakaa kwa suala moja, lakini moja ya ajenda ni kujadili suala mgogoro wa Meya wa na Madiwani wa Arusha kwa mapana yake na kisha tutawapa taarifa,"

    Alipoulizwa kama watajadili suala la Mbunge wa Maswa Magharibi, John Shibuda, Slaa alisema

    "Hilo suala sinalo mezani kwangu, hivyo hatuwezi kujadili kitu tusichonacho, ila Katiba iko wazi, kuna mamlaka husika ya nidhamu, kamati ya wabunge wa Chadema ndiyo hasa inashughulika na suala hilo, kwanza si sisi, likiletwa kwangu sawa, ila kabla sina cha kusema," alisisitiza Dk Slaa.
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Tunaisubiri kwa hamu sana report kuhusu sakata la meya na madiwani wa Arusha! Nadhani hilo ndio kubwa. Vilevile ratiba ya maandamano kanda ya kati, kusini, mashariki na kaskazini. Tunahamu kubwa ya kuwaona na kuwasikia viongozi hao katika ujenzi wa chama!
     
  8. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kazaneni kujenga chama na msilete maswala ya unafiki,tunataka chama makini.
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hili nalo gamba nashauri kamati kuu ya CDM ije na siku 90 za Shibuda.
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hawa majamaa wanajaribu kutufungua macho.
     
  11. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Vipi sakata la Kumfukuza Zitto na Shibuda halijadiliwi?
     
  12. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nawatakia kila kheri kwenye mkutano wenu. Sisitizeni maadili ya viongozi, hekima na uvumilivu. Imarisheni kitengo cha habari na kuweni na msemaji makini wa chama sio swala la kila mtu kuropoka. Jifunzeni ku-debate mada nzito kabla ya kuzimwaga kwenye jamii. Elwesheni wabunge wapya jinsi ya kufanya kazi. Hadhi ya kiongozi ni pamoja na kuwa kioo cha jamii, elimisheni maana ya kuwa na nidhamu ndani na nje ya chama kwani matendo ya kiongozi yanaathiri uongozi wake na taasisi husika nje na ndani.

    Jitahidi kuelewa kazi kubwa ni kukuza chama kuliko kugombania vyeo, ugomvi wa vyeo mnaweza kukosa wote, kwani ugomvi unadhoofisha chama. Watambueni wasaliti mapema na muwe wakweli kuwaambia asubuhi msisubiri usiku.

    Hakikisheni mnaweka mkakati wa kutompa mtu nafasi ya kugombea nafasi yeyote ya chama , ubunge au udiwani kama hana walau miaka miwili ndani ya chama, hii itasaidia kupunguza mamluki kutoka nje wenye tamaa ya pay check badala ya kuhudumia watu.

    Jitahidi kuelewana ndani, na kama mna tofauti tafutine jinsi ya kuzitatua ndani. kauli zenu zinazoufisha chama hasa kauli hasi na za ugomvi. wekeni rekodi za matukio na matamshi, matendo na uwajibikaji wa kila kiongozi, diwani, na mbunge wa chama ili kuweza kumtathimini pale anapotaka kukwea cheo ndani ya chama asije sema anaonewa.

    Jengeni chama kwa nia ya kumkomboa mtanzania sio kufikisha nia za ubinafsi, cheo, au utajiri wa mtu. Nawatakia mkutano mwema na muwe na afya na hekima ya kuwatumikia watanzania ambao wengi wao ni masikini na wanawategemea ninyi kuwatetea.

    Ni mimi

    Chief Mkwawa wa Kalenga.
     
  13. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kwani Zitto ana tatizo gani ninachojua labda kunaweza kuwa na ajenda ya Shibuda.
     
  14. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Wel said ningekuwa na mawasiliano ya moja kwa moja na wajumbe wa kamati ningewatumia ujumbe huu
    lakini naamini kuna baadhi huwa wanatembelea humu big up Chief.
     
  15. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CHADEMA ni waoga wa kuchukua maamuzi mazito, wataendelea tu kuwakumbatia Zito na Shibuda ingawa ndiyo wanaoongoza kuharibu chama. Hivi kwanini hamchukui ujasiri wa CCM?
     
  16. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kazi njema CC, tupo pamoja nanvyi
     
  17. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujasiri wa ccm?upi huo mkuu?
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mwenye macho haambiwi tazama
     
  19. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Rostam hajawajibishwa na mtu kajiuzulu mwenyewe, kama CCM waliona ana makosa kwanini wampe muda wa kuondoka kama si woga wa CCM ni nini.
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Heee!!!!! Kazi ya CDM ni hii saa nashanga kwamba hakuna komplihensivu ratiba? Slaa jivue gamba ama tupe ratiba ya maandamano ya miaka mitano.
     
Loading...