Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini ilikuwa kusudio la rais kukutana na wazee wa CCM Dar?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JATELO1, Nov 19, 2011.

  1. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    WANAJF;Toka jana mara tu baada ya Hotuba wa Rais nimekuwa nikijiuliza maswali mengi sana kuhusu KUSUDIO LA MAONGEZI YA RAIS na wale Wazee wa CCM wa DSM. Ni hakika sijapata jibu la kusudio wa mkutano ule. Hivi Rais wetu alikuwa serious kuongea na wale wazee ambao wengi wao wanashinda kwenye Kahawa kuongea mambo ya uchumi na mambo ya kisiasa ikiwemo na mchakato wa suala la Katiba? Hivi wale Wazee waliokuwa pale kupiga vigelele na makofi hata ukiwauliza chochote walichoambiwa wataweza kukuambia? Mimi nashawishika kuamini kwamba Mh. Rais hakika mambo yameshamshinda hivyo amebaki akitafuta kundi fulani katika jamii ambalo kwa hakika haiwezi kuhoji chochote na badala yake wao wanafurahi kuwa na maongezi na Rais. Sina hakika kama kweli posho haikutolewa kwa wale Wazee kwa KAZI NZURI WALIYOMFANYIA RAIS, kwani Rais wetu kwasasa anatafuta Cheap Popularity. Kwani naona Rais aliishia kutoa vitisho vingi sana kwa wale wanaompinga.Viongozi wa Upinzani na wanaharakati; CHONDE CHONDE MSIRUDI NYUMA NI HAKIKA TUMECHOKA NA SASA TUNAHITAJI KATIBA MPYA SI yale aliyokuwa akieleza Rais jana. Hatuhitaji kufanya kazi kwa mazoea na badala yake tunahitaji UBUNIFU katika mambo ya msingi kama KATIBA. Hatuwezi kukubaliana na Rais kwamba hata Viongozi waliopita walikuwa wakifanya hivyohivyo. Ndiyo maana nimekuwa nikisisitiza Rais wetu uwezo wake umefikia mwisho, kwani hawezi kuwa na UBUNIFU TENA. Haya mambo ya Kukopi ndiyo maana hata Ufisadi ameukopi? Narudia tena kwa UCHUNGU; HATUNA WKT MWINGINE WA KUDAI HAKI ZETU HASA KATIBA MPYA ISPOKUWA SASA; Na wananchi tukiamua hakuna wa kutuzuia. Kikwete hawezi kuwatisha wananchi wkt hataki kufanya kama wananchi wanavyotaka.Nawasilisha Wadau!
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tena kuna wengine ni wastaafu wa afrika mashariki washasahau walivyopigwa mabomu kazi kukenuka tu...
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Kuudanganya umma wa Watanzania.
     
  4. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nia yake ni kuaminisha umma kuwa wana nia nzuri ya kuleta katiba mpya ila kuna watu wanataka kuvuruga huo mpango!

    Natumai kuwa watu wenye akili zao hawakudanganyika.
     
  5. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,545
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    ...kusudio ilikuwa ni kupiga porojo.
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi mpaka sasa wapinzani hawajatoa hotuba yao kujibu/kufafanua ile ya mh JK? Maana at least ina upotoshaji flani. Kuhusu kuchagua hadhira yake cjui kwa nini isiwe wasomi wa vyuo na badala yake akachagua "wazee" wa ccm ambao anawaita wa DSM.
     
  7. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Nafikiri kwa chadema wanaweza kujibu hotuba hiyo baada ya mkutano wa kamati kuu.tusubiri tuone jamani
     
  8. CHIETH

    CHIETH Senior Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So pathetic! Decisions are on your hands. He is a person who doesnt learn. The same wazee cheered him when he was adressing on the issue of TUCTA last year before election. Do you know what happened? He got a difficult time in convincing civil servants in his campagn for his second term in office, and actually people did not vote for him as he was expecting.
    This time we will see how they will convince the people to pass the new Katiba.
     
  9. V

    Vitalino mlelwa Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimependa system ya mheshimiwa kutafuta kundi la kuongea nalo ili kufikisha ujumbe kwa jamii ya watanzania Ila napenda kumshauli kitu kimoja ili awe na uhakika na kitu alichokiongea kama kinamvuto na ni kitu cha maana kiasi gani Anapo chagua kundi napendekeza aidha aongee na wanafunzi wa vyuo vikuu,wanaharakati,wafanyakazi au vijana bila kujali ni chama gani tats my advice anaweza kupigiwa makofi na vigelegele visivyo na msingi.
     
  10. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 1,296
    Trophy Points: 280
    Hivi wazee huwa wapo dar es salaam tu??????
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,087
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    kambarage alikuwa pia na tabia ya kuongea na wzee wa DSM mbona hamkohoji .....


     
  12. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huyo ni mfamaji anayetapatapa, anajaribu kujionyesha yakwamba yeye ni mtu mzuri na ana nia ya kuleta mabadiliko ya kweli ilhali hajui matokeo ya matendo yake.
    Jamii haioni jipya katika njia zake za kipropaganda za ushabiki na kiswahili cha mipasho.
     
  13. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Anaogopa yaliyotokea huko Arabuni; Amewaambia Wazee wa Dar yeye sio Dickteta anawapa watu Uhuru kupita kiasi

    Yeye ni Mwema haswa...
     
  14. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Alichagua aina ya watu ambao ni rahisi kudanganyika aongee nao na wale wa kukodiwa ili washangilie ili UMMA uamini anachokisema. HATUDANGANYIKI
    Mbona asiongee na Tanganyika Law Society? UDASA, etc?
     
  15. P

    PARAGEcTOBORWA Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwezi kutenga wazee ktk mambo muhimu ya taifa, kwani katika kila chama, na asasi zote kuna wazee
     
  16. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Lengo kubwa lilikuwa ni ku pre-empty findings za kamati teule ya bunge kuhusu Jairo.
    Mind you huo mkutano na wazee wa DSM ulikuwa Ad-hoc (uliitiswa ghafra). Hiyo ni baada
    kua kamepata taarifa kuwa kamati ya bunge imeikaanga Ikulu na vipenzi vyake Luhanjo na Jairo.

    Common sense inatuambia kwamba kama hiyo hotuba angaliitoa baada ya findings za kamati
    teule ya bunge, CDM wangekuwa vindicated kuhusu hoja ya Rais kuteua, tume, kutoa hadidu
    za rejao, maoni kuwakilishwa kwake kwanza kabla ya kutangazwa. Kwani tume teule ya Bunge
    imetuonesha pasipo na shaka wateule wa Rais wanawajibika kwa Rais, sio kwa masilahi ya wananchi,
    a case study ni hiyo CAG Utaoh alivyojaribu kuficha ukweli ili kumlinda Jairo na Ikulu.

    Rais kuteua wajumbe wa tume ya katiba na maoni kuwakilishwa kwake kwanza ni KOSA kubwa ambalo
    sisi watanzania wa kizazi hiki tutalijutia maisha yetu yote, hata CDM wakiingia madarakani. Na hakuna
    fursa nyingine ya kutengeneza tena katiba mpya in 50 years to come.
     
  17. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mimi siamini kuwa wazee peke yao ndio wanabusara na kingine taifa hili siyo la wazee pekeyao jamani wapo vijana ambao ndio mnawaita nguvu kazi ya taifa.inashangaza sana kuona haohao vijana katika mambo ya msingi wanawekwa pembeni.huyo jk anatakiwa aweanawaita watu wote kuongea nao tuone kama atashangiliwa.
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,462
    Likes Received: 9,195
    Trophy Points: 280
    "Leo nataka kuzungumzia hali ya uchumi na mchakato wa kupata Katiba Mpya. "

    Kikwete 17-11-2011
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kulingana na ile hadhira angeongea kwenye mudhara AMA baraza la Idd
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kifungo kimeisha? Uwe na adabu..sasa hivi ukileta ujinga wako ni ban ya maisha...
     
Loading...