Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini huwa ufanyika baada ya kufunga ndoa-hanmon

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jamii01, Jun 5, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    jamaa yangu anategemea kufunga ndoa miezi ya hivi karibuni lakini hajui nini huwa kinafanyika siku za harmon zaidi ya tendo la ndoa na kama ni mazungumzo je ni mazungumzo gani yanafaa kuongewa kipindi hicho na siku ngapi ni nzuri kwa ajili ya kukaa hanmon..wanajamvi mnaweza kutoa mafundisho yenu hapa nipate la kumpa jama yangu hivi karibuni nimeweza kumpa kidogo niliyokuwa nayajua ..nahitasji zaidi..
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mnh! kiukweli, mimi ningewashauri wasiende huko 'hanmon.'
    Hakutakuwa na faida kwao zaidi ya kuiga.
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    hanmon ya nn wkt wanajua kila kitu? wizi mtupu warudi kwao wakalale jumatatu yake wawah kazini
     
  4. m

    menny terry Senior Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hanmon mara nyingi kudadeki walahi! Ni mahali pa kula utamu kwa mara ya kwanza hasa kama demu mwenyewe ni bikra huwa ni rahaa hadi kisogoni siunaijua raha ya bikra wewe but kama ni screpa a.k.a mtumba a.k.a used a.k.a kuukuu a.k.a gumegume basi muambie aende nyumbani haitakuwa na maana raha ya ukweli waiondoe wengine yeye aishie kujifariji kwa kupoteza gharama za hanmon wiz mtupuuuu!
     
  5. t

    tumwe273us Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na je kama bikra unayoizungumza hapo uliitoa wewe mkubwa,hanmon utaenda au?!!!
     
  6. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushidwe na ulegee,if psbo saydat 2 ur mama kama hatakulaan.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    inaitwa fungate
    msilazimishe lugha za watu
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    kumbe 'hanmon' alikuwa anamaanisha 'honeymoon'? mi nilidhani kisiwa kipya!

     
  9. i411

    i411 JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwetu uswazi maharusi tunawapeleka guesthouse kwisha kazi kesho yake twaamkia bichi. Na sikia wazungu huwa wanasafirigi maeneo mengine zaidi ya mji wao kwenda kujivinjari na kujuana zaidi. Kwavile ni siku za kwanza kwanza basi watu huzoeana zaidi kama wakienda mji mpya na kupotea pamoja na kufundishana kutegemeana. Hiyo ndo maana ya fungate.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi nawashauri wasiende Hanmon ila waende Honeymoon
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hufanyika yale yanayofanyika, km hujaoa/hujaolewa usitake kuyajua!
     
  12. honeypie

    honeypie Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi mwenyewe sijui yanayofanyika huko hanmon mbali na tendo la ndoa,ebu nijuzeni
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Makubwa!
     
  14. W

    WONDERWOMAN Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    NA KAMA MWANAMUME NI USED JE?

    WATAKA MKE BIKRA WAKATI WW SI BIKRA :shut-mouth:
     
  15. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Sielewi kwanini ndugu yako anaoa wakati hajui kwa nini anaoa. hajui ni mazungumzo gani kuongea na mtarajiwa mwenzake? sasa sisi tutajuaje mipango ya ndoa yao na kimaisha? pia kuna mafundisho ya ndoa kama anafunga kidini, je anahudhuria?
    Nampa pole sana!
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    matusi/dharau izo zote za nin?
    kwa iyo han muni yenu ni kwa ajili ya demu tu?na km si bkra basi haina maana?
    it seems u dnt knw what is honeymoon..n wwhat t takes 2b

    u better sht up:shut-mouth:..kuliko kujambajamba tu apa
     
  17. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [B]ni kuigana tu hakuna cha hanmon hapo wala nini na nimepata story katika hoteli moja (jina kapuni) kutoka kwa muhudumu mmoja kuwa hawa watu maharusi wakikaa hapo hotelini huwatamani wahudumu wa hoteli na kuwatongoza. sasa hebu fikiri mtu yuko hanmon na mkewe lakini bado anatongoza wahudumu wa hoteli!![/B]
     
  18. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwa jinsi hii hizi "hanmon"/"honeymoon" zifutwe kabisaaa... :smiling:
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huwa wanapanga maisha pamoja na kucheki movies. Hakuna cha ziada ndugu!
     
  20. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makubwa!!!!!!!!!!!! kwa hiyo mwanaume anatongoza wahudumu wa kike, na mwanamke anatongoza wahudumu wa kiume??????????????
     
Loading...