Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini hutokea mafyoso 2 wanapokutana?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Feb 22, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Angalia picha hiyo kisha utoe maoni yako. What happens when 2 fyosoz meet?

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mwenzako akinyolewa, ficha wembe.

    [​IMG]
     
  4. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Muda si mrefu tutawasikia na hawa marafiki wakitikisika.
    Sina hakika hiyo ndo iliimewekwa hapo pembeni kwa Museveni kwa ajili ya nini.


    [​IMG]
     
  5. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Viongozi wa Afrika wanafikiri nchi wanazotawala ni mali yao. The bomb is ticking, wasipowahi watajikuta wamechelewa. Rais wa Sudan naye kawazuga wananchi wake kuwa haogombei tena uchaguzi ujao baada ya kuwa madarakani tangu 1989. Hii inatokana na upepo unaotokea Afrika ya Kaskazini. Zenawi naye kawafanya wananchi wake kama mazezeta, sijui hiki kimbunga itakuwaje...

    [​IMG]
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  7. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  8. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  9. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huyu Zenawi amefanya Ethiopia kama ya kwake, kama vile hakuna kiongozi mwingine anaweza kuongoza. It's just matter of time utawasikia.

    [​IMG]
     
  10. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Zote zinaswihi, kasoro hii hapa!
     
  12. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huyo jamaa katika ya JK na Kabila sijui alikuwa hapo kama Mbunge au Msaidizi wa JK katika kuendesha nchi!! Naamini waliokuwa hapo ni mawaziri wa JK na si.....
     
  13. g

    geophysics JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wote hawa dawa yao ni watu...wakiamua wanaamua kweli......
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    jamaa kama kakutana na mfadhili wake vile
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Gaddafi aliwahi kumshawishi Museveni kuwa, sanduku la kura lisikutoe madarakani kwa sababu si kura zilizokuweka madarakani bali mtutu wa bunduki.....
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkwele kama kawaida yake!kuchekacheka tu !hata kwenye mambo muhimu!!
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mdictector waliobobea barani Afrika!!
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asanteni wakuu :rain:
     
  19. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    JK kama kawaida yake........kuk.........a.

    [​IMG]
     
  20. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    M7 pose lake si la kisanii bali fulu kujiachia, mwenzake ni model lazima akae kisanii zaidi ili picha ipendeze!
     
Loading...