Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini husababisha nywele kuwa nyeupe(Mvi)

Discussion in 'JF Doctor' started by Kennedy, Aug 27, 2012.

  1. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,688
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Salam wana jukwaa hili. Kuwa na mvi kuna wengine huusisha kama kuwa na busara,lakini pia kuwa na kipara wengine eti vya kuridhi. Mvi na kipara kuna sababu nadhani zinazosabisha kuwa na vitu hivi,kwamsaada wa ma dr na wataalam wanaoelewa chanzo cha mvi pia kipara tafadhali anielimishe. Hivi vipara na mvi kwasasa havina umri utakuta rika lolote kwa wanaume wanazo pia huwa hawaweki pico kama wakina dada. Nielimisheni pia kunikosoa tafadhali.
     
Loading...