Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini hatma ya taasisi ya ustawi wa jamii na waliomaliza hapo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mpaki, Aug 27, 2011.

  1. M

    Mpaki Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani naomba kuuliza. Chuo cha ustawi kimefutiwa usajiri kwamba kilikuwa hakina sifa ya kutoa shahada. Itakuwaje kwa walio pata shahada kabla ya kufutiwa usajiri huo. TCU tunaomba majibu
     
Loading...