Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Hatma ya serikari ya Kikwete???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mstahiki, Dec 29, 2007.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2007
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je kuna matumaini ya kuwa italeta mageuzi ya kiuchumi?
     
  2. Zitto

    Zitto MP Kigoma Urban

    #2
    Dec 29, 2007
    Joined: Mar 2, 2007
    Messages: 1,192
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nadhani ungetuoa mawazo/uchambuzi wako kwanza ili tuweze kuchangia. Vinginevyo kuna thread nyingi zinazoongelea masuala mbalimbali ya uongozi wa Kikwete.
     
  3. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanaharakati,
    Kwani wewe mwenyewe unaonaje? Mimi naona mabadiliko yapo tatizo ni mabadiliko hasi na siyo chanya, sijui nimejibu swali lako?
     
Loading...