Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini hatma ya hizi vurugu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amos Kiumbe, Oct 20, 2012.

  1. A

    Amos Kiumbe Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni jambo la kushangaza sana kwa ha2a zilizofikia mpaka sasa katika nchi yetu hasa ktk swala hili la udini.NANUKUU na KUKUBALIANA na msemo usemao 'UKICHEZA NA MBWA UTAINGIANAYE MPAKA MSIKITINI' Msemo huu ndivyo unavyoelekea kujidhihirisha ktk nchi ye2, Wewe km mwana JF unadhan ni njia zipi zinaweza kuwa suluhisho la hili tatizo?
     
Loading...