Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini hatma ya CUF?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kamimbi, Jan 10, 2012.

  1. k

    kamimbi Senior Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MWISHO WA CUF
    Kwa kawaida mto unapo elekea kukauka maji hujisogeza zaidi katk mkondo mwembamba, maji machache yakigawanyika nirahisi sana kukauka, mie nawashangaa hawa akina Rashid badala ya kuungana wasaidie uhai wa chama naona wameamua mmoja amwage mboga na mwingine amwage ugali, hapo kweli kuna uzalendo wa kisiasa? Wanamtakia nini makamu wa kwanza wa Rais ZNZ? nadhani kwa msimamo alioendelea nao leo kwa mujibu wa taarifa ya habari ITV ni kuua chama.
     
  2. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Enhee, mbona hujamalizia basi hiyo itv ya leo imesema nini mkuu wengine tuko mbali na tv ati...
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    cuf haijawahi kuwa na sifa za kuwa chama cha siasa.
    mapalala alikianzisha kwa lengo la kuwa chama cha siasa lakini seif alivyofukuzwa ccm na kunyanganywa vyeo akaingia humu na kuanza kutafuta either kulipa kisasi au kurudishiwa vyeo.

    katika kutekeleza huo mkakati wapo waliokufa na wapo waliokuwa wakimbizi mpaka leo,leo lengo la chama limetimia mwenyekiti wa chama kwa kusoma alama za nyakati na kujua kibarua kimeisha akaenda kutafuta kazi marekani.
    waliongia kichwakichwa kwa kudhani ni siasa wanaumbuka sasa.
    msiba wa cuf ni msiba kama ngo nyingine zilizowahi kufa baada ya program kuisha.

    niliowaudhi wanisamehe.
    walionielewa wanigongee hata thanks.
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mengi yatasemwa lakin ukweli utabaki pale pale. Hamad Rashid Out!!! Vibaraka wake hata mkikesha uchi lakin harudishwi ndani.

    Kama mnamtaka mchukueni lakini Kwa CUF OUT!!!
     
Loading...