Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini hatima yetu sisi ambao tunavigezo lakini hatujaona mikopo nashindwa kuelewa mana mikopo siielew

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NEEMA MWAIPUNGU, Sep 21, 2012.

  1. N

    NEEMA MWAIPUNGU Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivi jaman mm nataka kujua kwanini inakuwa hivi au tatizo ni nini watu wengne kuwa na criterias lakini hata asilimia 0 hamna itz not fair kwakweli heslb hata cielewi nifanye nini au ntafanya nini
     
  2. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    pole sana... as long as umesema unavgzo, nakushauri ukakate rufaa, au jna lako laweza kuwa kati ya wale 600 wenye vigzo bt wana kasoro kidogo..
     
  3. A

    Arnold Ndosi Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Usijali Kaka,fuatilia Vizuri,kwani Umeona Jina Lako popote?kama Bado Basi Nakushauri Uende Bodi Kama Upo Bongo Ukacheki Utashangaa Umepata ila hukuliona kwa7bu haukujua pakulipata .ila,"criteria" Ni Wingi,So huwezi Kuongeza "S" Umoja Wa Neno Hilo Ni Criterion.
     
  4. Siraj

    Siraj Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wametoa majina ya watu wenye vigezo na mikopo yao ila yao ila wanamatatizo mbali mbali check post yangu utayaona au ingia heslb uone unaweza ukawemo
     
  5. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    dada ney mm naendelea tu kukwambia ucjal and jus be strong, jarbu kuapeal tu dada angu
     
  6. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kaka pole sana coz inauma!mm pia ni mhanga coz nlkuwa na vgezo vyote bt jina cjaliona.jana nlienda bod lkn majb yao yanakatsha tamaa hasa kwa cc makayumba.km ulkuwa navgezo watakwambia 'bajet imefka kikomo,jarb tena mwakan'.na kuapeal ad uwe umepata japo 0%.Kaka 2ckate tamaa,tukubaliane na realty then kujpanga na ishu yyte ya kukuingizia anythng huku kwa iman ukiwait mwakan.
     
  7. N

    NEEMA MWAIPUNGU Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah bac km ni hvyo bhna ngoja nijaribu hssf 2 no way out
     
  8. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Yeah thats the spirit no kukata tamaa..
     
  9. k

    kidulile1 Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iv nisaidie iyo hssf mnaiamn kwel ama ndo type za kna desi coz nam nimekosa mkopo ndugu
     
  10. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nina "mashaka" hii taacc,majuz nlmpigia mhuska bt nlshangazwa coz hakuweza hata kuilezea hlssf the way walvojtangaza kwenye website yao(www.hlssf.org).Narudia tena nina MASHAKA,huwez kuwa mwanachama leo then wakupe wakukopeshe milion kadhaa kesho.
     
  11. N

    NEEMA MWAIPUNGU Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bac nlivyfika nkamkuta secretary cjui hafahamu zaidi au wamemuwekaa 2 pale ila yaan jengo ukiliona 2 mashaka lzma yawe na ww ila wng wamesha apply 2 kwa kweli nimekuta form zao pale na wanasema walikuwa wanasubiri heslb watoe list ya waliopata ili wao waanze kutoa xo kwa walio apply cnc mwz wa 2 bac mwezi wa 10 ndo wanapata ela ila kwa wanao apply nw au ndo process bac watapata kwny mwz wa 11 xaxa kazi kwako!
     
  12. j

    jon billz jr Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ney we acha tu hawa watu cjui wanataka nn yan:frusty:
     
  13. N

    NEEMA MWAIPUNGU Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    john hapo xaxa bongo hii acha 2 humjui nani mkweli nani muongo
     
  14. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nasitiza
    aisee kwa kweli wadogo zetu jitahidnii kuwa makini tunajua mko kwenye kipindi kigumu hasa mliokosa mikopo .. ila hakikisheni mnapata taarifa za uhakika kuhusu hawa jamaa(HLSSF) maana msije mkaingia mikataba ambayo mtaijutia ..
    JITAHIDINI KUPATA HABARI ZA UHAKIKA MPUNGUZE UVIVU WAKUFUATILIA MAMBO ITAWAGHARIMU
    regards
    KITU KINGINE KAMA UMEKOSA MKOPO NA UMEPATA ADMISSION USHAURI KAMA UNAWEZA FIKA CHUO ULICHOPANGIWA KUNA SERIKALI ZA WANAFUNZI MFANO DARUSO (UDSM) WANAWEZA WAKAWAPENI DIRECTIVES PIA UKIWEZA KUWEPO CHUO KUNA WATU WENGI WA NAMNA YAKO UTAKUTANA NAYO INAKUWA RAHISI KUORGANIZE USIKATE TAMAA UKIWA NYUMBANI
     
Loading...