Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Hatima ya Tanzania??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Nov 7, 2009.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    Wakuu kutoka na hali ya hewa kuchafuka na kuendelea kuchafuka kwenye siasa za Tanzani,najiuliza siwezi kupata majibu.Mwisho wa haya yote utakuwa ni nini?? JE, Wananzania watafaidika au wataendelea kuumia? JK na mamluki wake wataachia ngazi? na ni nani mkweli kati ya MAFISADI na wapinga fisadi??
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    hapa wakuu naombeni mchango wenu .kama unaona mbali what will be the rusults of all these shi**???
     
  3. S

    Shamu JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2009
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM watafanya mambo kama kawaida yao ili Wasurvive. Tungalie historia iliyopita ili tuone jinsi CCM ilivyosafisha hawa wanaopinga STATUS QUO.
    Kwa mfano, Kolimba alimalizwa kwa sababu aliwapinga status quo. Malima kamalizwa na CCM vilevile. Sokoine..., unaweza ukamalizia.
     
  4. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    tanzania is dead.thats it.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    Lol
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We are in a process, mabadiliko huchukua muda, lakini iko siku things will be upside down!
     
Loading...