Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini hatima ya report ya lema kuhusu mauaji ya arusha baada ya muafaka huu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpigania haki, Jun 21, 2011.

  1. M

    Mpigania haki Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muafaka ndo hivyo umepatikana ni hatua moja mbele..bt je unadhan ni nini hatma ya ripot alotoa lema kwa spika wa bunge na ikizingatiwa mpaka leo maamuz hayajatolewa km ni pinda au lema ndo atakayefuta kauli,je unadhan nini kitafuata hapo?
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri Chadema kullamikia hilo kupitia kwenye kamati ya sheria na kanuni za Bunge lenu la Muungano.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hatima yake itajulikana tu! Labda magamba wamtokee Lema wamwambie apige kimya.
     
  4. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mimi nataka kujua ni nini hatima ya Polisi waliouwa wananchi wasio na hatia? Kama muafaka huu unaendana na ule wa C.U.F kupewa umakamu na kusahau historia ya waliouwawa 2000 na Polisi wa Mkapa itakuwa aibu ya mwaka. Ili muafaka uwe muafaka ni lazima madhambi yote yawe mezani na wote waliokiuka taratibu, sheria na kuuwa watu kuchukuliwa hatua za kisheria na fidia kulipwa wote walioonewa na nguvu ya jeshi la polisi. Ikiwa ni pamoja na kufutwa kwa kesi zote mahakamani na serikali kukiri ilitumia nguzu nyingi bila sababu kwa watu wake.

    Bila hayo kutokea itakuwa ni siasa zile zile za kichovu Tanzania.
     
Loading...