Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini hatima ya mimi myonge wa taifa hili iwapo nitakupa nafasi ya kushika HATAMU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eng Mayeye, May 25, 2011.

  1. E

    Eng Mayeye Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi mzalendo mtanzania halisi. Nimechoshwa na kelele za marumbano zinazogonga masikio yangu kila kukicha na kila mmoja akimnyoshea kidole mwenzie kuwa ni mkosaji.. Sasa nataka uniambia wewe "NIKIKUPA DHAMANA YA KUSHIKA HATAM, UTAIFANYIA NINI NCHI YANGU NA KWA NJIA GANI ILI KUNIONDOLEA KERO ZINAZO NIKABILI?"
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mnyonge wa taifa hili anastahili kurudishiwa heshima yake. Kupewa tena haki ya kumiliki rasilimali zake za asili,kupewa tena haki ya kufurahia miaka 50 ya uhuru kwa kupata mahitaji muhimu, kupewa tena haki anapoitafuta haki hiyo mahakamani. Kurudishiwa uwezo wake wa kuwawajibisha wale wote wanaotegemea uongozi kujinufaisha wao badala ya kutumikia wananchi.
     
  3. l

    lebabu11 JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 1,189
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Ni muhimu kwa wanyonge wote kujua kwamba heshima yao watajiletea wenyewe, haki yao watapigania na wataipata wenyewe, uwezo wa kuwawajibisha viongozi wanaojinufaisha badala ya kuwatumikia
    wanao.
    Waondoe unyonge wa fikra kwanza, hayo mengine yote yatapatikana.
    Viongozi wezi, mafisadi, wanyonyaji wanatumia unyonge wa fikra za wananchi kwa kuwatumia wananchi wenyewe kutimiza malengo yao.
     
  4. MrFroasty

    MrFroasty JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe ni mtanzania au mtanganyika ?Mbona tunachanganya!
     
  5. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ili swali niulize 2015. Hata ivo biashara asubuhi jion mahesabu. Sasa usichoke kuendelea kusikia biashara hii/siasa/harakati,mwisho utaona hesabu yenye faida jioni.
     
Loading...