Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini hatima ya migogoro ndani ya vyama vya siasa hasa Chama tawala?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Simcaesor, Oct 16, 2011.

  1. S

    Simcaesor Senior Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na migogoro mingi sana katika vyama vyetu vya siasa nchini hasa chama tawala hii ina mana gani, au hatima yake ni nini, wana JF naomba mwelekeo wa hii migogoro na hatima yake.
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ondoa hii kawaambie JF hawapimwi upepo .Hatutaki kujadili hatma ya CCM tunangojea life tulizike ndiyo hatma yake
     
  3. m

    mharakati JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hatima ni watu kadhaa kuumwa, kufa, na wengine kufilisiwa na kukimbia nchi kama kundi moja au lingine likishinda au kushindwa.cost itakua kubwa mwisho wa CCM utakua ndiyo huo. Hivi una akili gani unajua self destruction its practically a destruction of self..
     
Loading...