Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini hasa faida ya Mkorogo kwa Wanawake?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mmaroroi, Jul 23, 2009.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wanawake kuamini uweupe wa mkorogo ni uzuri,je ni wanaume ndio wanawapenda wanawake weupe au fikra tu za kimagharibi?
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Zeutamu irudi tu jamani post za namna hii zinazidi JF!
     
Loading...