Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini faida ya kuoa mwanamke ambaye ni bikira

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngomo, Dec 4, 2011.

  1. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Watu wengi wanapenda kuoa wanawake bikira, wakati unapomuoa bikira yake inakuwepo ukishambikiri anakuwa sio bikira tena. Je kuna haja ya kuhangaika na mabikira wakati bikira zao hazidumu hata week moja? Si bora kutafuta yoyote yule aliye tulia na mnayependana kwa wakati huo?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ni swali au maoni????????/
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mwanaume husikia raha sana anapombikiri mwanamke, na pia anajisikia faraja kuwa yeye ndiye wa kwanza kukata utepe!

    Tatizo ukizoea kubikiri utataka uendelee kubikiri. Kuna raha ya kubikiri we acha tu!
     
  4. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bikira ni mtu binafsi kuamua kujitunza,mpaka atakapo amua kutolewa.bikira haimfanyi mtu apendwe sana.ni sehemu tu ya kitu,ambacho wanaume wengi wanapenda kuikuta kwa wale wawapendao.na siyo kitu cha kudumu,ikitolewa imetolewa.
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    bikira ni indication ya kwamba huyu mtu ana discipline na pia anaweza shinda vishawishi.....qualities ambazo u desire in a wife.
     
  6. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Chungwa kalimenya utadhani chenza,
    lishamenywa na waume wenza oooooh!!x2
    :focus:
    Nahisi huo ushauri utawafikia wahusika wenyewe!!!
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anakukumbusha mbali sanaaaaaaaaa! mwili unakusisimka sukikumbuka sikuileeee! lol.
     
  8. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160

    hapana nadhani ni ushauri...demu wake amembikiri lakini saizi anagawa kama nini...!!! Teh teh mpe pole sana
     
  9. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    unamatatizo ya akili wewe !!!
     
  10. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Acha kujibembeleza kwa kupata Used wako.BIKRA INA RAHA Yake bhana.
     
  11. M

    Mligo pius Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moja ya faida ya mwanamke bikra ni kwamba wewe ukiwa mwanaume wa kwanza kwake c rahisi xn mwanamke kukuacha ww mwanaume, na atakukumbuka coz ww ndo ulimfundisha mapenzi'.....daaah! Ila asikwambie m2 aliyegundua ki2 mapenzi ame2sababishia matatizo xn
     
  12. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aaah wapi! magari tunaendesha used na ndani full AC na yana raha zake sembuse mwanamke!? Mixer damu na maumivu,mwanamke mgeni wa tukio,unadhani mechi inanoga??? labda km unacheza mechi kwa ufahari ya kuwa nawe upo kiwanja kipya,then zitakupa raha hizo bikira! Used mzuka,tayari ishajua bali za barabara,ishavumilia mvua na jua na oil ishazunguka vya kutosha kwenye injini yoooote mara nyingi! Experience matters!
     
  13. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni mtazamo tu,uswazi kwetu watu wanavunja leo,kesho wengine wanaendeleza km kawa! kusahaulika au kukumbukwa inategemea na jinsi ulivyo miliki jukwaa au kiwanja siku ya tukio ht kama ni kitu used iwapo viwango vyako hakuwahi kufikishwa,ww utaendelea kushikilia namba 1 till apatikane wa kukufunika tena!
     
  14. b

    bia JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni wenye mademu 2lovunja wenyewe 2seme,wewe ni bhana,nakuambia ni fahari yaan unajisikia fahari kuwa nae,yaan sa ingne unazama chumvin bila kinyongo,c nyie used ukizama unakumbuka kuna mjomba nae kashafanya hvyo,afu asikudanganye m2,kujua mamitindo mastail,inakua poa cna wewe kumfundisha kama mwanaume,c unakuta ji2 used bs linajipindua mpaka unasema uwi kahaba nini!kwenden zenyu kule bhana,heshma ya joho ibaki joho
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nimepotea njia nilikuwa naelekea gengeni.
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    rudi na nyanya za kutosha
     
  17. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kwann nawe unapenda gari ambayo haijajambiwa na wajapani kabisa!?
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama alikua anatoa tiGO?
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahah
    kila mwamba ngoma......
     
  20. MWANAWAVITTO

    MWANAWAVITTO Senior Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sory hapa ni wapi tena sijui nimepotea njia. Anyway Bikira ndo ishu bhana.
     
Loading...