Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Dawa ya Ushoga?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Wakuletwa, Feb 15, 2012.

  1. Wakuletwa

    Wakuletwa Senior Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wana JF!

    Mtoto wa Wangu amegeuka shoga ana miaka 13. Nifanyeje ili kumtoa katika janga hili? Naomba msaada wenu wa mawazo ndugu zangu.

    Roho inaniuma lakini sina cha kufanya!

     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    duh! pole sana..inabidi ufanye kazi ya ziada muda bado una ina muepushe na ndugu ndugu watundu tundu mlaze kwenye chumba chake mwenyewe hio ni moja.
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nenda Godapet zahanati ipo Segerea migombani mwone Dr. Godman atakusaidia,yeye ni specialist wa hayo matatizo.POLE SANA MUNGU AWE NAWE
     
  4. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unauonaje ushoga wake kama ana miaka 13?
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Mkuu pole sana yaani imenigusa utadhani ni mtoto wangu. Kama una uwezo jaribu kumbadilishia mazingira then kuwa naye karibu. Halafu umpeleke kwa wataalamu wa saikolojia
     
  6. M

    MANGEREFU Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndugu Mungu ni mwaminifu hashindwi na lolote kwa imani yako Muombe kwa dhati kabisa atamponya nina hakika.
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    pole mpendwa nimeumia kama mwanangu jamani...kuwa karibu na mtoto zaidi inaweza kusaidia
     
  8. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Pole sana, natumaini ushauri wa wachangiaji unafaa. Na pia jiulize ni nini kimechangia hilo tatizo.
     
  9. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    na mambo yote usisahau kumpa fimbo za kutosha ili ajue anachofanya ni kibaya,
    mpeleke kwa wataalam ikibidi wampige bomba na mambo mengine na chunguza hao marafiki zake ambao ndio "doers"-ili uwatenganishe naye
    Pole sana mkuu
     
  10. L

    Lady G JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani inauma sana. Sasa wewe umegunduaje kuwa ni shoga. anatakiwa apelekwa kwa wanasaikolojia kwa ajili ya canselling.
     
  11. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    pole sana mkuu, hilo neno ni zito sana kulitumia mtoto bado hajafikia huko kwa umri huo, naamini bado kuna nafasi ya kumrekebisha. Kuwa nae karibu ili upate kujua chanzo ni nini usitumie nguvu mtangulize mungu na pia ukiona bado hali inaendelea nenda kwa wataalamu/viongozi wa dini. Cha muhimu nikufuatilia nyendo zake zote kwa sasa na hao wenzake na ukiwabaini peleka kipigo cha maana tena wapeleke polisi kabisa.

    inauma sana kwakweli hata hapa nilipo tayari hasira zimenipanda, unajua haya matatizo mara nyingi sana huwa yanasababishwa na ndugu ambao wewe unawahifadhi.
    Ushauri wangu kwa wengine: tuwe na mazoea ya kuwakagua watoto wetu wanaporudi nyumbani, hii itasaidia sana kubaini tatizo mapema. Tupopamoja katika maombi kwa mungu
     
  12. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    in addition umpeleke kwa watu wa dini kufuata imani yake apigwe maombi mazito... Nawe personally umuombe sana mungu na utoe sadaka ukinuia mungu akutatulie huo mtihani
     
  13. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,842
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Pole sana mdau!Usimuite shoga ni utoto tu unamsumbua na uhakika hajui anachokifanya,kwasasa kuwa naye karibu sana na muweke mbali na mazingira yeyote unayohisi kuwa huenda yanampelekea kufanya ujinga huo.Muweke chini na umueleze ujinga wake mara chache piga viboko pia inasaidia kumfanya aogope kufanya ujinga!
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mungu atambadilisha tu, wasikilize wataalam wanavyokushauri.
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana.
     
  16. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu.. But uligundua vipi? Katika mazingira gani? I think ukifafanua itasaidia zaidi.. Ni vizuri kujua chanzo kabla ya ku offer possible solutions..
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    pole sana
     
  18. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu 13 yrs ni umri mdogo sanaa.Cha msingi funguka zaidi ili uweze saidiwa.Bado watu wanashindwa kukupa msaada kwa kuwa maelezo yako yapo nusu nusu sana.

    Wewe umemfuma akiliwa na nani? Na ana umri gani??
    Kama ni mtu mzima ambaye asha anza kutema madin na kesha mtemea mara mbili tatu hiyo ni ishu nyingine.

    Lakini kama umemfuma na watoto wenzake inawezekana ndiyo michezo yao kubong'oana huyu ni kumkata stick za kutosha mixer maonyo makari lazima aache.

    Kikubwa kabla ya kumtafutia tiba lazima ujue kwanza je huo ushoga kaufanya kwa manufaa gani? Chanzo ni nin?? Je anahormon za kike??

    Kama hana hormon za kike ni rahisi sana kuacha ushetan huo.

    Kingine usimlaum mwanao inawezekana wew mwenyewe ndio chanzo cha ushoga wa mwanao.
    Mazingira ashindayo na mahari pakulala analala na nan?
     
  19. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sina uhakika na hili, ila nijuavyo mimi Godman ni dk wa Vichaa.
     
  20. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nauliza tena ndugu, dalili za ushoga ulizionaje? ni kama vitu gani amefanya ukaona ni ushoga?
     
Loading...