Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini dawa ya kupunguza makalio?

Discussion in 'JF Doctor' started by 2k Genius, Nov 15, 2012.

  1. 2k Genius

    2k Genius Member

    #1
    Nov 15, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hivi jaman kama mwanaume una makalio makubwa nini dawa ya kupunguza?msaada wenu pliz
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 22,844
    Likes Received: 3,035
    Trophy Points: 280
    Ungeweka picha tuyaone kwanza...kidding bhana nashauri nenda kwenye Gym watakusaidia sana sio Gym ambazo hazina wataalamu hebu nenda Pale Fitness Master muone dada mmoja anaitwa Sys, FitnessMaster wapo Tunisia Road, Karibu na Viwanja vya Leaders Clud-Dar es Salaam
     
  3. 2k Genius

    2k Genius Member

    #3
    Nov 15, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    aisee poa mkali,ila tatizo ki2 cha mwanza hki
     
  4. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,050
    Likes Received: 1,867
    Trophy Points: 280
    Umejaaliwa kitegauchumi unaenda kukitupa, loh!

    Natania mkuu, piga squats (kama sijakosea lugha) nikimaanisha yale mazoezi ya kuchuchumaa na kuinuka yatapungua.
     
  5. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Fitness centre hiyo kwa mwanza ipo maeneo ya fortes garage along station road, wanaface railway station. Watakusaidia pia
     
  6. 2k Genius

    2k Genius Member

    #6
    Nov 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    teh teh teh kitega uchumi ni ubongo jombaa
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 25,825
    Likes Received: 2,944
    Trophy Points: 280
    Jump ki frog every morning
     
  8. 2k Genius

    2k Genius Member

    #8
    Nov 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    aisee jaman thanx kwa ushauri,ckutegemea kupata wa2 wenye busara kama nyie
     
  9. a

    amigooo Senior Member

    #9
    Nov 16, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je ni makalio tu au hata na mwili ni manyama uzembe? kama ndiyo nikushauri namna ya kupunguza uzito na manyama uzembe ambayo hayahitajiki badala yake yanakusababishia matatizo na uzee. healthwealthfirst@gmail.com
     
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,408
    Likes Received: 2,132
    Trophy Points: 280
    starvation
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,231
    Likes Received: 2,259
    Trophy Points: 280
    Mkuu Azote what are you mean starvation?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 35,231
    Likes Received: 11,322
    Trophy Points: 280
    Mnhhnhnnnnn
     
  13. Miss-Thang

    Miss-Thang JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2012
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    what "do" you mean.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Miss-Thang

    Miss-Thang JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2012
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    pUNGUZA KULA KITI MOTO PIA..TEHETEHEEEE!
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,497
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    What do you mean by starvation?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. 2k Genius

    2k Genius Member

    #16
    Nov 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    we unanijua nin? Me nakula sana kitimoto aisee
     
  17. 2k Genius

    2k Genius Member

    #17
    Nov 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    cdhan kama nina manyama uzembe,bt nimenenepa,ila co kiviile mpaka kutisha
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,231
    Likes Received: 2,259
    Trophy Points: 280
    bibie Miss-Thang sorry missing word

    Mkuu Baba V Watu wanafikiria kukaa na njaa ndio Dawa ya kupunguza makalio ya Mwanamme? ehh jamani kasheshe kweli
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. 2k Genius

    2k Genius Member

    #19
    Nov 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kukaa njaa mbona mzozo jombaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,231
    Likes Received: 2,259
    Trophy Points: 280
    Mkuu 2k Genius Sio mzozo fanya mazoezi utapungukiwa na huo Mgogoro wa Yanga Makalio yatapunguwa uwe kila siku Asubuhi unakunywa Asali kijiko kimoja na maji glasi moja ya uvuguvugu na weka kipande kimoja cha limau kunywa asubuhi kabla ya kula kitu fulululiza kwa muda wa miezi 6 kisha uje hapa ulete feedback yako hapa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...