Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini dawa ya kumkomesha mtu anayependa kupiga wenzie chabo?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Midavudavu, Feb 8, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna jamaa mmoja ktk nyumba niliyopanga anapenda sana kupiga wenzie chabo mara ktk nyufa za milango, mara dirishani na kwakuwa nyumba yetu haina dari kwa juu anapanda na kuchungulia. Amekuwa kero sana karibuni kwa kila mpangaji. Nini jawa yake huyu maaaluni?
     
  2. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ana Mke au Dada?
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    dawa yake ni kununua Bastola....
     
  4. M

    MARTINSICHILIMA Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    muozesheni.
    very simpo.
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Duh.... kweli wewe profesa!!
     
  6. M

    Madodi Senior Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    me mwenyewe napenda sana chabo....tamu sanaaaa
     
  7. M

    MwanaApollo New Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnunulieni tv ili aangalie ponogrph
     
  8. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mke hana ila dada anaye. Kuna mpangaji mwenzetu aliamua kumtokea dada yake lakin wapi pamoja na kujua kuwa dada yake ndiye ambaye yuko ndani lakini bado alipiga chabo. Jamaa sijui mgonjwa maana hachagui pa kupiga chabo!
     
  9. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    huyo anahitaji maji ya moto na pilipili kichaa
     
  10. w

    wamichosho Senior Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    dawa ni kumweleza ukweli tu uso kwa uso
     
Loading...