Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Dawa ya HangOver?

Discussion in 'JF Doctor' started by Ndallo, Jun 30, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Wakuu naomba msaada wenu kuhusiana na hili tatizo la mtu kunywa sana halafu asubuhi ukaamka na mnin'gio wa ziada (HangOver), je ukienda hospitali watakupa dawa gani? kwakua ukiwa kwenye ile hali unakua kama unataka kufakufa! asanteni sana kwa ushauri wenu kupata tiba yake.
    [​IMG]
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kining'inizaJuu
     
  3. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Ukiamka nazo unazimua kwa kuendelea kunywa hadi utaanza kuona kijasho chembamba hapo unastop. Halafu unakula vizuri, then life goes on. Usinywe dawa sijui tylenol ama hedex etc utaharibu ini lako buree. Dawa ya moto ni moto. Mimi hiyo ndio inanisaidia.
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    niliwahi kusikia kuwa, unapaka asali ya kutosha kwenye kipande cha mkate unakunywa na chai ya rangi.
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Dawa yake ni kuacha pombe kabisa.
     
  6. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    kunywa maji mengi kabla ya kulala na ukiamka asubuhi piga angalao lita moja ya maji.
     
  7. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dawa ya hangover ni kuacha kunywa mipombe:israel:
     
  8. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    This is a good advice X-PASTER,frankly siamini ni wewe unayetoa ushauri huu.Have you shifted sides?
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    What do mean shifted sides?
     
  10. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dawa ya hang over ni rahisi sana, ukiamka nazo tafuta muwa wa kutosa tafuna na majibu utayapata ndani ya nusu sa tu. Jaribu kesho nawe utakubari maneno yangu.
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kunywa maji mengi kabla hujalala...utaona maajabu yake na utafurahia kinywaji chako
     
  12. wende

    wende JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukishatoka tu kwenye iyo mi -larger kunywa maji kama lita3 ivi! Baada ya apo lala na ikitokea siku ya 2 ukaamka na hiyo mihangover,,,,basi acha kabisa kunywa hizo pombe!
     
  13. fxb

    fxb Senior Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuacha ni sawia lakini kama ana hiyo hang over cha kufanya
    Kunywa maji mengi sana hapa unakuwa uadilute kiasi cha alcohol uliyoingiza kwenye mwili wako kwa kuwa ulidepress Central Nevous yako inabidi ustimulate hiyo Central Nevous kwa kahawa nyingi ambayo haina sukari. wazamani watakumbuka pwani kulikuwa na wauza kahawa wa buli...Lazaidi ni kuacha
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Asanteni kwa ushauri wenu naona kama wengi wenu wamenishauri ninywe maji mengi basi nitafanya hivyo!
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Si uachane tu na pombe, mwisho utashindwa hata kazi ya chumbani watamchukua wenzio ati.
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Huu ushauri wa kuacha kabisa kunywa pombe ni mgumu kama ilivyo-kwa ngamia kupenya kwenye tundu la sindano......kushtua muhimu
     
  17. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Aliyegundua kilevi nampa BigUp sana!
     
  18. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ndimu au limao + kiroba
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    I love this Concoction!
     
  20. Chigwiyemisi

    Chigwiyemisi JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Maji mengi ndiyo jibu sahihi! Lakini kwa matokeo bora zaidi, kabla ya kulala piga mswaki (hakikisha unasukutua kinywa chako vizuri) na baada ya hapo kunywa maji ya kutosha, you will tell me! Nilikuwa ni miongoni mwa wahanga wakubwa wa Hangover lakini njia hii imenifanya nimesahau kabisa tatizo hilo.
     
Loading...