Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini dawa ya acne or pimples

Discussion in 'JF Doctor' started by Ledwin, Aug 10, 2009.

  1. L

    Ledwin JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2009
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani naomba mniambie jinsi ya kuondoa acne na pimples(CHUNUSI) usoni,nitashukuru pia mkinisaidia na njia ya kuondoa madoa usoni yaliyosababishwa na pimples
    thanks.
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    Pole sana.Chunusi huwa zinasumbua sana.Humfanya mtu akose kujiamini japokuwa ni hali ya kawaida hasa kwa vijana.Unachotakiwa ni kuhakikisha unasafisha uso wako mara kwa mara kuondoa uchafu ila usitumie sabuni kali.Epuka vyakula vya kukaanga au vyenye mafuta mengi .Epuka pia kula karanga, korosho n.k.Kula matunda na mboga kwa wingi.Fanya mazoezi na unywe maji mengi.Unaweza kutumia maji ya ndimu/limao kuoshea uso wako.Hali ikiwa mbaya sana onana na daktari ili akusaidie endapo utahitaji matibabu kwa maana kuna chunusi nyingine siyo za kawaida.
     
  3. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    very simple mdau nenda kanunue vidonge vya VITAMIN A 8,000 IU,usp na wakati unatumia make sure hutumii haina nyingine ya vitamin ambayo inakupa vitamin a mwilini kwani hio hapo inatosha na ukiongeza zaidi sio vizuri.kuhusu kutoa madoa wana vitu vingi sana kwahio huwe muangalifu.jaribu kutumia products za aveeno kwa ajili ya acne na huwa ni natural mara nyingi na angalia iliokuwa oil free.na pia angalia mambo ya chakula kama women of substanc alivyo sema hapo juu.sema hizo vitamin a hapo ukianza kutumia njoo utupe jibu hapa ndani ya mwezi mmoja na isipo fanya kazi basi ujue unahitaji kumuona daktari.meza kidonge kimoja tu kwa siku wakati wa kula.
     
    Last edited: Aug 10, 2009
  4. L

    Ledwin JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2009
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nawashukuru sana,nitanunua Vitamin A ,nitakupa taarifa
     
  5. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,775
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi nilifikiri ni kwa sababu UNAKUA kumbe ni ugonjwa! Loh
     
Loading...