Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini chanzo cha utoaji mimba uliyo kithiri kwa mabinti wa kizazi cha sasa?

Discussion in 'JF Doctor' started by 88 girl, Jun 17, 2011.

  1. 8

    88 girl New Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonyesa kuwa wasichana wengi wa kizazi cha sasa wamefanya fasheni katika tendo hili la utoaji mimba hali ambayo inapelekea kutokea kwa vifo vingi vya mabinti hapa nchini.Je nn chanzo cha utoaji mimba uliokithiri kwa mabinti wa kizazi cha sasa?
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,804
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Chanzo ni wanaume viwembe wanaopiga mashine pila sox na kuvipachika mimba vibinti vidogo kwa umri kama binti zao wa kuwazaa ambao wengi wao ni wanafunzi wa primary,sec na hata vyuo..matokeo yake vibinti inabidi vichoropoe mimba ili viendele na masomo bila kero
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Chanzo ni wanaume na vibinti vyenyewe!
     
Loading...