Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini chanzo cha ushoga (uhanithi)?

Discussion in 'JF Doctor' started by fiksiman, Jul 1, 2009.

  1. fiksiman

    fiksiman JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 401
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Hivi karibuni nilikuwa maeneo ya kule kuna nani (Tanga), kama mnavyojua kwa wale wenzangu wasafiri wa mara kwa mara ukifika eneo fulani na kupiga kambi hamu ya kupata wenyeji inakuwa kubwa.

    Sasa kwa jiji hili ndo burudani zaidi...basi mie shida yangu kubwa ilikuwa kupata mtoto mmoja wa kimanga (naipenda sana ile ngozi), katika mihangaiko akatokea mjamaa mmoja ambaye nilishindwa kumuelewa kama ni mwanamke au mwanaume na akajitolea kunitafutia hiyo huduma.

    Baada ya nusu saa kweli akanikabidhi kifaa kwa ujira wa 20,000 ya kitanzania (huo ni kwa usiku mzima na huduma zote zinapatikana).

    Siku ya pili yake yule jikedume akaning'ang'ania nilale nae tena kwa kunishawishi kwelikweli nahisi angekuwa chumbani basi angetaka nimbake.

    Hii ikanifanya nijiulize hivi hawa jamaa wamepungukiwa nini hadi wafikie hapo walipo maana nilikuja kugundua kuwa wako wengi sana pale Tanga na wanasoko kuliko wenye nyumba.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    bado ujamaliza alivyokushawishi ulikubali?
    ilikuaje mpaka akakutokea una mfanano na mabasha nini?
     
  3. fiksiman

    fiksiman JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 401
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    heheheheheh no comment on that.:)
     
  4. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Asifie Mvuwa imemnyeshea !!!!!!!!!na dalili za mvuwa ni mawingu,any way kila mja na FANTASI zake angalau umejitokeza na kutueleza indirect yaliyo salia tutatumia vichwa vyetu.
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    mi nadhani huyo dada uliyeletewa na huyo jikedume kama ulivyomuita, ulimfanya kitu ambacho hata huyo jikedume anaweza kukupa na ndio maana kesho akakufata kwa sababu yule dada alimpa mkanda mzima,
    kanusha bac
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    fiksiman ulimfanya nini dada wa watu?
     
  7. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Mkuu mbona umeweka coment mahali sio pake ?naona hayo maneno hayaowani au nio kiswahili kipya?
     
  8. fiksiman

    fiksiman JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 401
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    WATU BWANA...sasa mbona mnanisakama mimi wakati mi nimeuliza tu swali la kawaida kuhusu mabadiliko ya kimaumbile....kilichoendelea mimi na hao washirika wangu sidhani kama ni msaada katika mjadala huu. Ukitaka nenda tanga majibu yapo mengi sana.
     
  9. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka Fiksiman, sikujua kumbe wewe nawe ni mwana-sodoma na gomora uliyekubuhu na mbobevu katika kumtangaza shetani na kazi zake. Pole sana kaka maana hukumu yenu itakuwa juu yenu na vizazi vyenu. Mlaaniwe wote wenye tabia hizi, na kama mpo hapa JF sio mahala penu, lakini kwakuwa hapa ni darasani hatuna budi kuwavumilia hivyo hivyo mueendelee kutuhabarisha ufedhuli wa dunia hii.
     
  10. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Acha laana zako za kuku weweee, huku kwenye mambo ya kikubwa umefuata nini!?
     
  11. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,769
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    Ushoga na uhanithi ni vitu viwili tofauti, nijuavyo mimi uhanithi ni kwamba jogoo hapandi mtungi na pia si sababu ya kuwa shoga.

    Fiksiman umekutana na shoga sasa ukajuaje kama ni *******, mzee huko juu au umekula kiboga na unatupiga fiksi!
     
  12. King Zenji

    King Zenji Senior Member

    #12
    Jul 4, 2009
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ,,,aaah bora hao wa TA wanasubira kidogo,wangekuwa wale wa kwa RAJJU zenji wala huyo mdada wa kimanga usinge pewa,wangekung'ang'ania wenyewe,yaani unakuta dume linakukomalia mpaka unashangaa,hii dunia inajiishia hii taratiiiibu.
     
  13. Ph-25

    Ph-25 JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2013
    Joined: Nov 19, 2012
    Messages: 1,098
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Haya haya haya hayaaaaa

    hop mko vizuri sana aisee, sasa leo embu tupeane mawazo juu ya hili jambo...

    Chanzo cha mwanaume kuwa shoga ninini.?

    Dume zima na mindevu yake linamkatikia kiuno mwanaume mwenzie,huku linatoa mihemko ya mahaba na kubana pua oooohh baby.... Baby..

    Ivi wewe mwanaume unawaonea geree sana jinsi mademu wanavyo katika mauno kunako 6kwa6 na kulialia.?

    Ivi chanzo cha ushoga ni nini wana member.? Embu tudadavue vizuri hili jambo bna mana sielew elewi mnajua.?

    Finito..
     
  14. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2013
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mpaka hapa sijaelewa hii kitu ni kurogwa ama? Hata kwa mwanamke kupumuliwa kisogoni sielewi tu.
     
  15. Mashaxizo

    Mashaxizo JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2013
    Joined: Jun 13, 2013
    Messages: 6,725
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Wengine ni umasikini + tamaa!
    Wengine huingiwa na shetani (kibuki)!
    Wengine hujaribu!
    Wengine hubakwa!
    Wengine ugumu wao wenyewe ndio huwapelekea hivyo!
     
  16. Meljons

    Meljons JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2013
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 2,442
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Spirit of lust
     
  17. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2013
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Prison-Break-season-5-with-Michael-Scofield-wentworth-miller-12696698-368-500.jpg Prison-Break-prison-break-655026_1280_1024.jpg :yield:
     
  18. jonathan18

    jonathan18 JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2013
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Kila mtu ana uhuru wa kufanya analojiskia

    Regards,
    Jonathan.
     
  19. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2013
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,081
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    umasikini sio sababu coz...mashoga wengi wanauwezo kipesa na huwa wanahonga watu ili wapigwe miti halafu iwe siri...hao mnaowaona ni sample ya wengi waliojificha
     
  20. Mshinga

    Mshinga JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2013
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 3,536
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni kazi ya shetani inayopigiwa upatu na mawakala wa ushetani,America is the devil's centre.
    "NO SENSE OF HOMOSEXUALITY"hii ni sheria mpy amerika inayowataka wafanyakazi wote wa huduma mbalimbali kutowabugua mashoga,na ukidhubutu kuwabagua inakula kwako.
     
Loading...