Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini chanzo cha matokeo mabaya mashuleni?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pinokyo Jujuman, Feb 11, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo mabaya ya mitihani mashuleni nini chanzo;
    1.Sera mbaya ya ufundishaji ikiwepo matumizi ya Lugha ngeni kama Kiingereza?
    2.Kufutwa kwa adhabu ya viboko mashuleni kwamba kumepelekea Nidhamu mashuleni kushuka?
    3.Kutowajibika kwa Walimu, na kufutika kwa kauli mbiu ya kuwa ualimu ni wito?
    4.Uzembe wa wazazi na walezi kufatilia maendeleo ya watoto wao?
    5.Maendeleo ya sayansi na teknolojia yalopelekea wanafunzi kutumia muda mwingi kwenye mitandao badala ya kujisomea?

    Au sababu ni nini; Bandugu???
     
Loading...