Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini chanzo cha hii kitu jamani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Billie, Jun 24, 2012.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hivi kwa nini mwanamke akitoka nje ya ndoa mara nyingi inakuwa ndo mwisho wa ndoa ila mwanaume akitoka nje ya ndoa(kusaliti) ugomvi unakuwa mdogo na ikiweze suluhisho hufanywa na ndoa inaendelea.Swali langu ni kuwa "kuna nini kimefichika hapa?"Haswa kwa ndoa zetu za kibongo.WASOMAJI NAOMBA MITAZAMO YENU KWENYE HILI
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ubinafsi na kutojiamini kwa wanaume.

    Mke anafight kulinda ndoa,

    Mume anafeel inferior na kimoyo moyo haishi kufikiria mwizi huenda ni bora kuliko yeye ktk faragha!

    Ni opinion yangu tu!
     
  3. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Si kweli kaka kwa hiyo unataka kusema confidence level ya men ni ndogo kuliko ya women?
     
  4. m

    mtufulani Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa inawezekana zamani.ndio maana misemo ya kitanda hakizai haramu ikawapo. wanawake walikuwa wanazaa nje ya ndoa inajulikana, na mwanaume kwa kuwa ana mapendo ya kweli na hataki kuleta aibu, anakuwa na uvumilivu hatimaye ndoa inanusurika. Ila these days sisi hatuna mapendo ya ukweli.tunasema kunya anakunya kuku,akinya bata kahaarisha, wabinafsi.akikutenda haikupi shida kumtema.No wonder these days hatushuhudii wanaume wakitwangana kisa mwanamke,sio kwamba wamestaarabika,ila hana sababu ya kupigana.mtu anakumegea sweetiee unayempenda kweli halafu hurushi ngumi hata moja kweli? au tumezidi uoga?
     
  5. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwani Mwanaume huwa anakwenda chumba cha KUJIFUNGUA?
     
  6. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Sasa vinafananaje na topic yetu?
     
  7. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ni kitu ambacho kimejengeka sana katika jamii zetu kwamba when it comes to mapenzi na mahusiano, mwanaume ni superior na mwanamke ni inferior! Ndo mana sio ajabu kwa baadhi ya jamii zetu, mwanaume mwenye wake wengi huonekana kuwa rijali ilihali mwanamke akiwa na mwanaume zaidi ya mmoja huonekana kuwa mtu asiyefaa katika jamii.
     
  8. doup

    doup JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toka enzi hizo, mwanaume iliwezekana kuoa zaidi ya mke m1, na wanawake walikubari hilo, hivyo basi japokuwa kwa sasa chembechembe hizo zinapungua, lakini bado inavumilika kwa mwanaume ku-simbachawene (kufumaniwa) kuliko mwanamke, wengine wanaande mbali wanawaponda kwa mawe.
     
  9. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwani Swali lako umeulizaje hapo juu kwenye nyekundu?
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndo maana yake iyo
     
  11. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    well said,hata mimi nilitaka kusema hivyo hivyo.
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,041
    Likes Received: 9,727
    Trophy Points: 280
    ...labda ni misimamo tofauti kati ya wanaume wa miaka ile (Kitanda hakizai haramu) na hawa wa sasa ambao wanaamini kabisa kwamba kitanda kinaweza kuzaa haramu. Hata mie hili la kipenzi chako kuzengewa/kumegewa halafu humjii juu mbaya wako na badala yake kuanzisha varangati na yule anayekuhusu mume/mke silielewi kusema kweli, lakini binadamu tunatofautiana.



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Nilimanisha unioneshe relation kati ya kwenda kujifungua na mwanamke kuwa undermined
     
  14. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mapenzi kizunguzungu
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    You can say that again!
     
  16. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    K huwa inachakaa while dushelele halichakai.......!!!
     
  17. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni mfumo dume tu. Kwamba mwanaume ndo mambo yote. Utamaduni wetu wa kitanzania kama sio africa mwanaume anaruhusiwa kuwa na wananwake wengi lakini si mwanamke, ni mmoja tu.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    uchoyo, ubinafsi,kutokujiamini na roho mbaya ya wanaume.........


    Hapo kwenye roho mbaya hapo...mtakuja tu
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mwanamme akichitiwa na mkewe, ana-upgrade smoo hausi to big hausi.

    Na kwa kuwa yeye ndo big braza anaset rules of the house hamna kumzuia.
     
  20. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,442
    Likes Received: 757
    Trophy Points: 280
    DHAIFU.:mod:
     
Loading...