Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Cha kujifunza toka kwenye Picha hii?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mstahiki, Oct 15, 2009.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Jamaa hana kazi! Wakati watu wanahangaika kutafuta suluhu ya umeme yeye wala hana lolote analojua! Adrenalin level yake ni zero na huyo ndiye kamanda wetu katika vita!!
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Inaonyesha ni mtu wa watu anayejali watu.
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    acha kejeli

    umeme mitambo ya Dowana na IPTL ipo sema nyie mnaojiita wapiganaji hamtaki iwashwe.

    hebu mpumzishe rais wetu sie
     
  5. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Caring father
     
  6. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2009
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo yeye nikama anatukomoa au?....ndio tuone watafanya nini sasa?
     
  7. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2009
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Michuzi mbona hajatupa za kipawa?....lol
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kama inasubiri kuiwasha wamengoja nini hadi umeme ukakatika? Kwani wanahitaji ruhusa yetu? Tusichotaka ni kutushawishi tukubali kuwa mafala kwamba Dowans ni deal poa wakati ni wizi wa mchana!
     
  9. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    at this stage i careless kuhusu hizo deal zao...sie tunataka umeme ama sivyo ei ya simenti itatuua
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sote tunataka umeme ila mimi (na wale wenye mawazo kama yangu) hatutaki ubabaishaji ili tusipigwe tena changa la macho! No more Richmonds. Kwani tukisema hakuna Dowans na IPTL hatutakuwa na suluhu nyingine. Kama hakuna basi tumekwisha na Prezidaa wetu!
     
  11. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2009
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Angejipunguzia vikazi visivyo vya lazima kama hivi asingekua anapatwa na uchovu mpaka anaanguka hadharani..!
     
  12. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ujinga hauna sura ila ni tabia, na tabia ni kama rangi ya mwili huwezi kubadili!
     
  13. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Kitendo hiki kinaweza kufanywa tu na mtu anayejali,hebu tazama wale watu wa serikali nyuma yake.
    Si rahisi kuamini kuwa miaka ya 60 mimi nikiwa mdogo sana umri wa mtoto huyo, vilevile nilkutana na Mwalimu uso kwa uso nikiwa ndani ya nguo za Young Pioneers.Na Mwalimu alifanya kama JK anavyofanya sasa.
    That boy will remember this for his entire life.
     
  14. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ni baba anayependa watoto na kuwajali.
     
  15. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Alipowaona wamekusanyika kwa maelfu katika kijiji cha Mwitongo akawageukia akwaambia "Waacheni watoto wadogo waje kwangu, msiwazuie kwa maana wao ni Taifa la kesho". alipomaliza kusema hayo akainama akamfunga yule mtoto viatu vyake kisha akamuuliza "Umekula" mtoto huku akitikisa kichwa akamjibu "a-ha ha" Kisha..........
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mnafki tuu kama kweli anaupendo na watoto bas angempa msingi bora wa elimu, chakula na malazi,, hiyo yote hapo anatafuta kampeni tu ya mwakani, kwani akimfunga kamba za viatu ndo mtoto atashiba??? hebu tuamke jamani mbona ni jambo dogo tuu??? tumuulize tu huyo dogo kapata mlo gani kwa siku ndo tuweze kumsifia kama kweli ni baba anaejali watoto!!!
     
  17. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nani kakwambia rais ni baba wa watoto wote Tanzania..babake anatakiwa amlishe mwanaye finito!,mentality za kutegemea viongozi itaisha lini? do your homework kha!
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Wewe ni Great thinker!!

    Kama angekuwa baba angeenda kulala siku zote hizo tuko gizani? Angeendelea kutanga tanga dunia nzima akikomba pesa sawa na bajeti ya kujenga vyumba kibao vya madarasa au kulipa walimu kama 500 kwa mwezi? (trip yake inatumia ~50ml wakati mshahara wa mwalimu ni ~200,000/-). Kweli wajinga ndio waliwao!
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kama hana jukumu la kuwalisha kwa nini anamuuliza kama amekula? Pamoja na kwamba halishi kila mtu ila kuna vitu anatakiwa kuhakikisha nchi inavipata. Mfano elimu bora, maji safi, umeme wa kutosha n.k Amevitoa?
     
  20. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha asivyojali matatizo ya nchi nzima .... hana hata haraka vasco da gama wetu. Anapanga tu namna ya kutoka kwenda nchi za nje kuomba wawekezaji kwenye nchi isiyo na sera ya kueleweka ya nishati.
     
Loading...