Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini cha kufanya ukimfumania mkeo redhanded huku bado unampenda!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lara 1, Sep 17, 2012.

  1. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Nawasalimu wadau wa JF!

    Mimi ni mzima na wikiend nilikua gonjwagonjwa imelala kitandani, si mwajua dozi na maji ya dhahabu haviendani.

    Back to the main topic, waungwana mliioa na kuolewa nawapa BIG UP kubwa sana kwa kuachana na uzinzi usio wa lazima (watu mnapendana alafu hamuoani kazi kuzini tu! na kuongeza msururu wa dhambi wakati wa kitubio), na nyie mabachelor kama mimi, kama mna wapenzi oaneni, uzee waja, na ambao hamjabahatika nawaombea kwa mola muwapate wenzenu.


    Mimi sijaolewa, wala mtoto hata wa kusingiziwa sina, ila born town kitambo, na cha kushangaza ndugu zangu na marafiki zangu wengi sana walioolewa/kuoa na waliojipasishia watoto wa watu/waliojipeleka kwa waume zao, wanaifanya mimi comfidant wao sana kwa kunieleza mambo mazito ya ndoa zao, na mimi ni mshauri mkubwa sana kwao. Hii hali maza wangu haipendi kinoma, anadai itanifanya niogope ndoa, hivo akijua mtu ananiomba ushauri anaenda kumpashua, atafute mwanandoa mwenzie amshauri. utasikia "Kama huipendi ndoa yako we sikiliza ushauri wa huyu mtoto, yeye hata kumpata mtu amuweke ndani bado atakushauri nini?" Hajaishia hapo kapiga biti ukoo mzima no mtu kuniomba ushari. Na mimi tumekubaliana nikimshauri mtu tena tunakosana jumlajumla, nikamuahidi kazi ya mama ushauri mimi basi!

    Kweli mimi nina moyo wa kuacha hii kazi! ila naipenda sana haswaa part ya kupata maumbea ya ndani kwa watu, si mnajua tena watu unaweza kuwaona wako perfect kinoma, wanakurusha rohooo, ila wakija kukuconsult mazito ya ndani mwao unabaki unaguna tu! Nikiacha hii kazi nitakosa uhondo!( sitangazi kwa mtu ila nafaidi mwenyewe tu umbea)

    Baada ya kutoa ahadi ya kutokushauri mtu tena, jana usiku mida ya saa 4, Kaka yangu kabisa kabisa kanipigia simu kuwa kamfumania mkewe wa ndoa ya mwaka! Ishu yenyewe ilikuwa hivi, Bro kasafiri kikazi, sasa akamwambia mkewe anarudi leo jpili, afu wanaaminiana kinoma, sasa kazi zikawahi kuisha, hivo akaona arudi jmosi amuwahi mamsap na baby girl (2yrs) ila hakumwambia mkewe wala nini.

    Kufika getini mlinzi kamtolea mijicho kama kabanwa na mlango, kumfokea ndo kafungua geti, akahisi kuna ishu lazima! Hausgeli nae hamwangalii machoni, mke hayupo, kumuulizia beki tatu anababaika mara kaenda dukani, mara kamsindikiza mgeni, ming u saa 7 hiyo. Akwaita beki tatu na mlinzi akawaambia waseme ukweli lasivo asubuhi kazi basi! Mlinzi akaanza kutiririka bwana mkeo kaondoka hii siku ya 4 hajalala hapa! Beki tatu anaulizwa kweli? Kimyaaa! Akachukua simu zao, akawaambia wakalale.

    Saa tano leo jpili Wife karudi kwa mbwebwe, hapo kashatuma sms kwa beki tatu apike pilau Mr. anarudi. Ile kufika namkuta Mr. kwenye kochi, si ndo presha kupanda na kushuka! Mume kamtega niambie ukweli wote bila kuficha nitakusamehe manake najua hujalala siku 4! Wifi nae sijui uoga, sijui ubwege, sijui ushamba hata sielewi, si KAFUNGUKA A to z. Bila kupindisha ukweli wowote na kuomba msamaha dobledoble! Kamtaja hadi bwana wake, wana uhusiano toka lini, na mengine kibao yenye kumteketeza zaidi.! Bro kuzama kwenye pochi si ndo kakuta THE PILLS AFTER hizi ndo zile dawa kama umecheza kavukavu ndo unameza kabla ya 72 hrs hupati mimba. Hivo inaelekea wifi hakutumia kinga huko kwenye uasherati wake.( Can u imagine na ukimwi wote huu!)

    Basi bro akamwambia we ondoka, nisije kukua bure! Akanipigia njoo haraka, nikamwambia mie naumwa mwenzio kwani vipi!? Kama huji utakuta kaka yako nimejinyonga na usije kwenye mazishi yangu! Mtumeeee! Nikakurupuka kwenda kwake ndo kunielezea A to Z na kutaka ushauri. Nikakumbuka moyoni nishamwambia Maza mi sishauri tena, ila nikabullshit nikasema huyu kaka yangu wacha nimshauri.

    Nikamwambia kweli hayo mambo ya aibu bro, tena yataudhalilisha uume wako haswaa, ila nyie mna ndoa ya kanisani, na najua unampenda mkeo, pamoja na yote hasira tu ndo zimekubana, HUU NDO WAKATI WA KUWA MWANAUME HASWAA! Mtizame mwanao 2yrs only, sote binadamu, yeye kateleza ila kuvunja ndoa si sahihi, istoshe wanawake wote wanaksoro. Na kwanza hukumkuta bikra, so we kaza roho. We mtext arudi, usimuulize chochote, endelea kuishi nae kama zamani dhamira yake itamla itammaliza.
    Nikamsisitiza hili jambo asimwambie yeyote, tuwe tunalijua watatu tu mimi, yeye na wifi. Sababu wakijua watu wengine alafu asipomuacha atajiaibisha zaidi tu. Akanielewa akamtext nikamuacha wifi karudi yamepo.

    Jioni Maza kaanza kunipeleleza kuwa mbona kaenda kwa Bro hakueleweki, Kama kuna jambo na haambiwi! niknyuti mi sijui lolote! Akaninganganiza wewe watakuwa wamekuomba ushauri!, niambie mimi mzazi wenu ujue, sio vizuri, hata kama umeshauri pamoja na kukutaza sitokasirika niambie! Si ndo nikafunguka!

    Weeeee! Najuuuta! Maza akapaniki, yaani unamshauri mwenzio alee uzinzi aje kufa na ngoma? Utanizalia mtoto mkubwa kama yule wewe? Hivi unaona aliyofanya wifi yako mazuri? Msinichezeee! Haiwezekani, huyo muasherati aondoke na mengine mengi!

    Na wewe (mimi) nilikwambiaje kushauri watu? Kwanini hukumshauri aniambie mimi mzazi wake? Sasa kukukomoa nyie si mmefanya siri ya watu 3 nawaambia ndugu na marafiki woteee, afu nasema ni wewe ndo umeuza mkanda! Tena natahadharisha wewe ni mmbea mkubwa watu waskwambie tena mambo yao! Ndo dawa yako hii! Hapo kanipora simu yangu na kujifungia chumbani! Sijui atawatext au atapiga.

    Kichwa kinaniuma! Natamani ardhi ipasuke! Bi mkubwa ndo kawa kama Mbogo! Nawaza watu walioniambia mambo yao mazitomazito wakisikia habari hizi toka kwa mzazi wangu kabisaaaaa! Sijui nitaweka wapi lisura langu! Maskini my bro! na my wifi( japo simpendi kama nini toka kitambo!)

    HII INAITWA POINT OF NO RETURN AU NO WAY OUT! I AM WAITING FOR A MIRACLE!!!!
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Refer to the heading.
    Binafsi nikimfunania wife wangu redhanded kwa kuwa nampenda sana, sitomuua nitamtaliki bila kutoa uahai wake.
    Kumwachia uhai wake ndiyo feva ambayo nitampa kwakuwa nampenda sana.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nitaendelea kumpenda na nitampa talaka
     
  4. M

    Marketer JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa huoni kama utateseka?
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Yaani sitaki hata itokee nadhani sitakuwa na hamu nae teeeeeeeena, sababu mie sijawahi toka nje ya ndoa yangu seven yrs now!! Aisee mungu ataniusamehe tu hata km ni ndoa ya kanisani sitaweza kula tena ile kitu nikijua kuna mtu alitema cheche zake pale khaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  6. N

    Nonda JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Kwa vile unampenda, wasiliana na Jeshi la Marekani ili wammalize kwa drone.

    Utabaki na mapenzi yako na utakuwa umepata ufumbuzi/dawa ya wivu wako.

    Kama hilo ni gumu, mrudishe ilikomtoa. Kama ulimpata baa, mrudishe baa uliyomuopoa. Kama kwa wazazi wake, warudishie ili wamfunze heshima na kusitiri nyeti zake.

    Au "declare" open relationship!!!

    Kama na wewe huwa unakosea siku nyingine (unaibia ibia) basi chukulia kuwa ngoma ni "draw". Wewe bahati yako huhitaji morning pills,ushahidi wa kuwa unaibia(unateleza, kufanya kosa, oh bahati mbaya...bla bla )
     
  7. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Umsamehe tu! kwani ina shombo!?au mabaki yanabaki
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,355
    Trophy Points: 280

    Mimi nitamsamehe, kwa sharti kama alipitiwa asirudie tena. Ila sitamgeuzia shavu la pili kama YESU anavyotuasa!
     
  9. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wewe watafute vijeba wamtigue huyo jamaa kwa zamu watu wakishuhudiwa. Atanyooka tu. Si anaupenda mchezo? Halafu anyweshwe uji huo.
     
  10. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 437
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mimi nikimfumania mke wangu, kwa kuwa analea wanangu, nampotezea tu, namsamehe ila baada ya kumwonesha ni kwa kiasi gani ameniudhi.
     
  11. majany

    majany JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    no more....simple...and...clear!!!
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha! lara 1 kiukweli nimekuvulia kofia.

    Ni hilo tu kwa leo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    Nawafaidi wote, yeye na huyo bwanake kudadadeki, unachezea Mpemba wewe!!!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    umemshauri vyema kaka yako ila ungeongezea kumwambia asifanye nae hadi wakipima ngoma mara 2 zote
     
  15. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Mungu anisaidie yasinitokee, kwani naweza kumpiga mpaka afe kama siyo kuzimia...nafikiri hii ni siku ambayo sitaisahau na hataisahau.......Me ameniuzi kabisa, yani nimeuzika....APEWE LIKIZO KWANZA, HAIPENDEZI...MKE WANGU ANALALA NJE SIKU NNE? AMEDHAMIRIA KABISA
     
  16. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nitampa talaka halafu natafuta Rafiki yake wa karib sana nasogeza ndani
     
  17. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wenye fani yao utawajua tu kwa maoni yao. Kamatwa na Las Mas Bobos ndio utajua siri ya asali kutokutengenezwa kiwandani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Mambo mengine ni fumbo la Imani hutakiwi kuyafikiria
     
  19. m

    mossad Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kitu yako nimeisoma halafu inaonyesha japokuwa ulianza kwa kusema wewe huwa hutoi hizo siri za watu lakini ukweli ni kwamba wewe sio mshauri mzuri na unapenda sana umbea kujua matatizo ya watu halafu uyatangaze kama ulivyofanya kuja kuyatangaza hapa matatizo ya huyo bro wako. Pia Bi mkubwa wako ni kichwa sana, anajua weakness yako hiyo, akaamua kukukataza na alijua ww ni mgombanishi na muuaji, kama ni mimi nisingeweza kumshauri bro wangu aendelee kuishi na muasherati wa aina hiyo, ulivyoanza kuandika uliwashauri watu waoe/waoane ili kuepuka uzinzi halafu tena umemshauri bro wako aendelee kuishi na huyo mzinzi sasa ndo nini? Ushauri wangu kwako ni kwamba usiwe unapenda kujiingiza na kutoa ushauri wa matatizo serious kama hayo kwa wanandoa au wapenzi maana mwisho wa siku lazima wewe uje kuonekana mbaya na tabia yako ya umbea siyo nzuri kijana.
     
  20. m

    mossad Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shombo si ndio kawaida yake ile kitu..............lazima wanawake mtasema hayo maneno kuwa asamehewe na hii inaonyesha wazi kuwa michezo hii ndo desturi yenu wengi wenu. Mnataka amsamehe ili baadae aje kumuuwa kwa ukimwi ndo mtafurahi, huyo mwanamke ni kicheche na hawezi kubadili hiyo tabia labda abadilishe mbinu ya kugongwa nje lakini sio kuacha kabisa.
     
Loading...