Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini cha kufanya ktk hili.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kafuta, Aug 19, 2011.

  1. K

    Kafuta Senior Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuna thread iliwah kuletwa humu,bahat mbaya niliipoteza.kimsing inafanana na hii nataka kuwauliza..kuna rafiki yangu ana grfnd wake muda sasa wako nae.na ana mpango wa kumuoa kabisa kwa ninavyofahamu au kwa anavyoniambia..tatizo kamfuma anawasiliana na so calld mzaz mwemzie..kuna mwanaume alizaa nae takribani miaka sita imepita,baada ya kua anarud kalewa na kipigo kila cku aliondoka mwenyewe,hakupenda hiyo maisha.na mtoto kumwacha huko kwa baba yake.coz tayar alikua mkubwa..my best frnd ananiuliza afanyeje kukomesha hii mambo..?kwani anahc kwa mwendo huo kukawa bado na kupendana kat yao..nimeona nilete kwenu pia kuona nini cha maana kufanya.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu anawasiliana nae kivipi kimapenzi au kwa ajili ya kuulizia habari za mtoto
    Kuachana na mtu sio uadui hasa kwa mtu ambaye tayari wana mtoto. Inawezekana mawasiliano yao ni mazuri ya kuulizia hali ya mtoto au mtoto ana matatizo ndo maana mama anawasiliana na mzazi mwenzake. Kama ni zaidi ya hapo kwa kweli ajiulize mara mbili mbili maana inawezekana waliachana na mzazi mwenzake ila bado wanapendana.
     
Loading...