Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini amekifanya Mbunge wako jimboni kwako toka 2010 hadi sasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duble Chris, Oct 6, 2011.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimesoma thread iliyoandikwa kuwa " Filikunjombe afanya makubwa Ludewa " hii imekuja kutokana na Mbuge huyu kijana kutoa gari la kubebea wagonjwa la Tsh mil 90.

    Naomba tuangalie kwa kina Wabunge wengine wamefanya nini tangu walipo chaguliwa hadi sasa ili kuwaletea wananchi maendeleo ikiwa ni pamoja na kutimiza baadhi ya ahadi alizo ahidi kipindi cha kampeni.

    Mfano SUGU - Mbeya Mjini ( CHADEMA), Barabara nyingi za mitaani zina wekwa changalawe chini ya uongozi wake

    Filikunjombe - Ludewa (CCM), Ametoa gari la wagonjwa na kuahidi kutoa zaidi kila kata ikiwa ni pamoja na kufuatilia ahadi ya Mh. Rais

    NOTE: Hii itasaidiakujua nani hawajibiki kwa kutimiza ahadi zake kwa hiyo atapoteza nafasi yake 2015
    Kumbuka siku njema huonekana tangu asubuhi

    Naomba kuwasilisha
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,336
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu nimesoma leo kwenye gazeti kwamba Filikunjombe amewaomba wananchi wa Ludewa wampatie eneo awajengee uwanja wa ndege wa kisasa kwa pesa zake mwenyewe.

    Mimi mbunge wangu alichofanya hadi sasa ni kuwa mahiri wa kuomba miongozo bungeni na kupiga makelele ili spika ampe nafasi ya kuomba mwongozo juu ya mwongozo.
     
  3. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mi mbunge wangu anang'ara kwenye vyombo vya habari hasa magazeti wakimuonyesha hakiwa amelala mjengoni na kutililisha udenda.
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi mbunge wangu amenisaidia kunifanya niichukie Magwanda kama upupu.
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,096
    Likes Received: 11,347
    Trophy Points: 280
    Mbunge wangu ni Prof. Maji Marefu, tangu amekuwa mbunge katusaidia sana kupunguza wanga na wachawi hapa jimboni kwetu.
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,214
    Likes Received: 8,738
    Trophy Points: 280
    Mbunge wangu Azzan Zungu, kahakikisha kuwa Ilala inaendelea kuwa wilaya tajiri katika Tanzania.
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Mbunge wangu ni Lusinde. Kazi yake ni kuropoka tu bila mpangilio na hajui kuisoma audience. Anaropoka hovyo hata mahali walipo watu wa umri wa baba yake
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    kanuni za bunge zinakataza mbunge kuomba mwongozo?
     
  9. mpuuzi

    mpuuzi Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi mbunge wangu ni Mwigulu Nchemba. Hadi hivu sasa kashadunga mimba wake za watu 7! Kondom kwake ni sumu! Hongera dume la mbegu Mwigulu!
     
  10. mpuuzi

    mpuuzi Member

    #10
    Oct 7, 2011
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa alifaa sana kuwa kondakta wa daladala....au mwendesha boda boda...
     
  11. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbunge wangu (Mtemvu) hakosi shughuli hapa temeke. Hakosi graduation za tae kwon doo. Thats all we want from him. Mengine tutafanya wenyewe.
    Tunataka kumwandikia mapendekezo juu ya muswaada wa kuwasaidia walioathirika na bwimbwi, linatuua huku jamani!
     
  12. mpuuzi

    mpuuzi Member

    #12
    Oct 7, 2011
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ilala?! Kwa resources zipi? Mi naona anajitahidi kuifanya ilala iwe na machinga wengi kuliko wilaya yyte tanzania. Wilaya tajiri iache kuwa kahama iwe ilala! You must be not serious
     
  13. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lol... mzee kahama hata asilimia moja ya ilala haifikii!
     
  14. mpuuzi

    mpuuzi Member

    #14
    Oct 7, 2011
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kama kahama wilaya yenye migodi miwili mikubwa sio ya kwanza Tanzania kwa utajiri ndo ikawe Ilala?
     
  15. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hiyo migodi inaingizia taifa/wanakahama kiasi gani kwa mwaka?
    Linganisha GDP ya ilala na kahama. Ilala ndio financial centre ya TZ kama ilivyo manhattan district,
    Manhattan peke yake ni ya ishirini na moja duniani kwa GDP.
    Hizo dhahabu sio zenu. Au hujui hilo?
     
  16. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kahama iko juu sana kuliko Ilala. Kuna madini ya kumwaga kule
     
  17. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni sawa na kusema tuna njaa ila ardhi yetu ina rutuba.
    Au, tuna shida ya umeme ila tuna makaa ya mawe.
    Huwezi kujiita tajiri kwa sababuuna resources.Fedha zote za migodi zinakuwa traded wal street na London stock exchange.
     
  18. T

    THE PRINCE Member

    #18
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wangu Jeremia Sumari(ccm) arumeru toka alipochaguliwa hajawahi fika bungeni. hata kuapishwa bado ni mgonjwa.
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,214
    Likes Received: 8,738
    Trophy Points: 280
    Asiyejuwa maana haambiwi maana, Kahama bado kwa sasa, wachimbaji wanalipa mtaji wao, haijaanza kuwa na faida. Ilala is the biggest trading Market in East Africa, kwa kukujuza tu.
     
  20. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mie sijamwonapo Jimboni tangu Zilipomalizka kampeni.Hii ndio Njombe Kaskazini kwa Deo Sanga (Jah People)
     
Loading...