Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ningependa tanzania ya hivi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nenetwa, Jan 16, 2011.

  1. N

    Nenetwa Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    NINGEPENDA TANZANIA YA HIVI: Elimu bora, makazi bora, miundombinu bora, huduma bora za afya, fursa nyingi za ajira za kuajiriwa na kujiajiri, viongozi waadilifu, Uzalishaji viwandani na kuuza nje kwa wingi. Wastani wa miaka mingi ya kuishi (High life expectancy). Je wewe Ndugu yangu Mzalendo Mtanzania unapenda Tanzania ya namna gani? Changia mawazo.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ???????????????? Unaingia na makosa?

    Hii Tanzania unayoitaka inafikiwaje, au ndio njozi za mchana?
     
  3. N

    Nenetwa Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hii Tanzania ninayoitaka, Itafikiwa hivi: FURSA SAWA KWA ELIMU BORA YENYE KUMPATIA MHITIMU MABADILIKO ENDELEVU YA KUDUMU KATIKA NGAZI(DOMAINS) ZOTE ZA MAARIFA, UJUZI, STADI NA MIELEKEO/MAADILI/TABIA ILI AWEZE KUITUMIA ELIMU HIYO KATIKA KUYAMUDU MAISHA NA MAZINGIRA YAKE. KAMA LENGO HILI KUU LA ELIMU LITATEKELEZWA KWA UBORA NA VIWANGO, BASI MENGINE YOTE NILIYOYATAJA YATAKUWA ZAO LA ELIMU. Kumbuka inatubidi kuanza na wazo, kuweka nia, kuwa na matumaini, kuamini kuwa inawezekana, na kujiamini sisi wenyewe kuwa tunaweza! Tuanze sasa,tuanze leo. TUSISAHAU KUWAKEMEA NA KUWAWAJIBISHA MAFISADI NA VIONGOZI WABABAISHAJI. Mabadiliko ya kweli Tanzania, yanawezekana.
     
Loading...