Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ningependa kuwaona hawa kwenye UONGOZI wa nchi hii hapo baadae

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGULI, Sep 9, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    1. Paul Mashauri Presedent EAST AFRICA SPEAKERS BEREAU

    [​IMG]

    2. Costantine Magavilla MARKETING MANAGER ZAIN

    [​IMG]

    3. COMPANERO- JF MEMBER

    The mentioned above have leadership qualities.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    huyo magavilla nina walakini nae sana
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu umevunja haki ya mwanachama kwenye masuala binafsi
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sijakuelewa hapa mkuu
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Kila mwanachama wa JF ana haki ya faragha, kutojulikana jina lake la kweli ama sura yake, ila tu kama amekubali kufanya hivyo (kujitambulisha kwa jina au sura halisi) mwenyewe.

    Una makubaliano na huyo Companero kwamba hana pingamizi na wewe kumtoa picha yake hapa ?
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Picha ya COMPANERO iko wapi hapo juu? Companero ametajwa tuu hakuna picha yake
     
  7. GY

    GY JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kaka ungewapa namba tu ili kuondoa confusion....1. Paul 2. Constantine 3. Campanero
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Right away bro
     
  9. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwani mbona wasanii wanapotolewa picha zoa kwa majina mbona upingi?kwani na hao si watu tu kama wasanii ambao picha zao zinatolewa?me naona hapo hakuna shida labda tu kama ulikuwa unatujuza kuwa hao waliotolewa ni wana JAMII FORUM(ACTIVE MEMBERS)otherwise ni vyema tu kutolewa hadi picha.
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mh mmh mmh mashostitooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo!!!!!!!!!
     
  11. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kama yasemwayo ni kweli,hawa wakiwa viongozi nchi yote itakuwa ya.......................hivi wameshaoa hawa watu au wako single teh teh.nataka nijiweke naomba mchangiaji usitake kujua jinsia yangu.
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mbona hujatupatia vigezo vya mapendekezo yako? Au ni matashi binafsi? Vyeo pekee havitoshi tunahitaji kujua wamelifanyia nini taifa hili na wala siyo taifa hili limewafanyia nini..............Vyeo ni taifa hili limewafanyia nini.....tupe nao mchango wao nini baada ya taifa hili kuwafadhili kwa vyeo vyao.........
     
  13. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,113
    Likes Received: 1,337
    Trophy Points: 280
    kwanini una walakini na Magavilla? kafanya nini?
     
  14. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Labda Edison ana walakini na Magavilla kutokana na hiyo pete aliyovaa!!!! Ni mawazo tu, aliyetoa hoja atasema ukweli wa moyo wake!!!
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sijaona jina langu wala za Mzenj! listi hii inawalakini
     
  16. S

    So Perfect Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana leadership quality? huyo mashauri unamjua wewe? wakati yuko st antony pale mbagala aliyokua anayafanya unayajua? hata alipojiunga UD kusoma PS mwaka 2002, unajua madudu aliyokua anayafanya? unajua kwanini hakugraduate 2005 na kulazimika kukamilisha baadhi ya mambo? unayajua mambo yenyewe? na kwanini yalitokea? wewe unajua sifa ya kiongozi kwer wewe? give me a break kabla sijawaanika hao wasanii
     
  17. m

    matawi JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Point Rutashubanyuma. Naona picha tu za watu walioenda saloon au ni tangazo la saloon? sijui ni za nini . Nafikiri wanajamvi wanahitaji zaidi ideas not pictures. Please tell us potential za hawa watu kwa poor Tanzania
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    how about abilities, hata makamba na jk wana hizo qualities unazosema but abilities hawana, unaona wana abilities kwa sababu wameajiriwa with good pay slip? wamesha-innovate kitu chochote to deserve leadership qualities? they are just employees, good for nothing salaried managers!
     
  19. p

    p53 JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Naona taratiiibu mnaanza kuji expose tuwajue.Matozi bana!
     
  20. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    huyo namba moja simjui ila namba 2 saaaaaaana tu, inshort hatutaki hii kitu iingie madarakani...usituchafulie nchi yetu sawa mtoa mada???
     
Loading...