Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ningependa kujua kuhusu Dr.Ulimbona anaendeleaje wana jf.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Emma., Jul 18, 2012.

  1. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Muda mrefu sana kimya kimetawala kuhusu Dr.Ulimboka kwa wale wanaojua kinachoendelea watueleze jamani na ziwe habari za ukweli siyo tetesi.
     
  2. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dr. Ulimbona ndo nani?
     
  3. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Dr.Ulimboka@
     
  4. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Kwa wale wenye taarifa za ukweli siyo tetesi
     
  5. r

    richone Senior Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ameshapona anakuja Tz keshokutwa. kikwete anahaha kumzuia asiingie na kisingizio chao wanataka kusema sii raia wa tanzania. mkakati huo unasukwa kwa kutumia maafisa wa uhamiaji.subirini mtaona.lengo lakufanya hivi ni kuficha ukweli asije kuzungumzia kilichojiri.
     
  6. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ulimboka sidhani kama atakuwa ameshapona, kwasababu kipigo alichopigwa kilikuwa kikubwa sana, kungólewa meno, kucha, kuvuliwa suruali (sidhani kama tigo waliiacha) na mengine mengi, namshauri akirudi aje aachane na mambo ya migomo atafute maisha ya watoto wake na mke wake tu, kwasababu kama kuimwagia damu tz tu kwa nafasi yake ameshafanya na msg sent, hivyo awaachie wengine waifie tz na si yeye.....this is my very advice to him.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,236
    Likes Received: 1,907
    Trophy Points: 280
    nimesoma hii nikasikia harufu ya uozo.

     
  8. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kwa sasa anaendelea vizuri kiasi kwani ameshaanza kufanya mazoezi ya kutembea.
     
  9. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Jana baada ya kumaliza mishemishe za siku nikarudi home; nikawa katika maongezi na wife kuhusu ajali za ZNZ, halafu nikabadili mada nikajisemea sijui Dr. Uli anaendeleaje huko south, wife akanikatisha akasema, "mume wangu usiongelee suala lililopo mahakamani!" nikaondoka kwenda kunywa castle.......
     
Loading...