Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ningekuwa rais, Tanzania ingekuwa hivi.......!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mmasi, Nov 15, 2011.

  1. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jf ama hakika nchi haitamaniki lkn kama ningekuwa rais mambo hangekuwa hv.[BARAZA LA MAWAZIRI].>Waziri mkuu-John Pombe Magufuli.>Waziri wa Fedha-Zitto Zuberi Kabwe.>Waziri wa katiba na sheria-Mnyika Ubungo.>Waziri wa ujenzi-Samwel sitta.>Waziri wa nishati na madini-Mizengo pinda.>waziri wa elimu-Freemani mbowe.Hawa wangetosha kuiongoza serikari.haya ww kama mwanchi ungenishauri je?
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi unaridhishwa na utendaji kazi wa Pinda kama PM?
     
  3. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpe Sita wizara ya nishati na madini.
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    I hate baba riz
     
  5. K-killer

    K-killer Senior Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pinda hana msimamo wala maamuzi,hafai kabisa tupa huko
     
  6. K-killer

    K-killer Senior Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pinda hana msimamo wala maamuzi yakuamua kitu,tupa huko
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Elimu awe mbowe? hivi nani anajua elimu ya huyu jamaa....
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hilo baraza nimelikubali. Mia
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hivi kwanza we ndo unakuwa JK au??? na kama ni hivyo nachokushauri achiangazi wewe mwenyewe hufai
     
  10. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we chapaa acha hizo swaga ofcourse me ndo ningewaJk. Afu Dr.mrema angekuwa bodigadi au mpishi mkuu ikulu.
     
  11. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "AMANG'ANA MURA".asante mwananchi wangu kwa kukubali baraza langu.lkn sijawaza kuwaweka wakurya hata kwenye ubalozi wa nyumba mbili samahani mrura.
     
  12. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sana coz mi sina chama ni wanaharakati hence siwezi kumhate with no reason.hey mbona pm anaji2ma bt mafisadi ndo wamemzunguka.
     
  13. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hapo umewaza kidogo ila sita na pinda ni wanafki hawafai na hapo kwenye sheria na katiba muweke tundu lisu
     
  14. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawezi lakini wakumfikiria hapa kama mhe.pinda atashidwa ni-Edward Goyayi Lowassa & Ezekiel Wenje wanawezasana hawa hapa.
     
  15. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    cdm hamna wanafiki?
     
  16. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kama huta ng'atuka utakuwa hujafanya lolote maana we ni mzito(muoga)wa kutoa maamuzi yatakuwa yaleyale utasababisha watendaji kazi wako wengine wakulaumu
     
  17. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Hili Baraza bado kabisa, kwanza wamemsahau Seleli kuwekwa kwenye wizara ya Habari!
     
  18. H

    Hhm Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sasa mkuu hivi kama mtu kawekwa hapo kuwa remoted unategemea atakuwa na maamuzi ??bora hata mara mia Edo alikuwa anasimamia maamuzi yake...angalia Makinda ni nini anachofanya pale mbele?? Yaani siyo siri hakuna mtu pale bungeni anakera watanzania kama huyu mama ...amepoteza sifa na heshma ya kiti alichokalia...ila tatizo ni nini mnafikiri KAWEKWA KWA MASLAHI YA CHAMA CHA KIJANI na siyo Taifa.
     
  19. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    unatatizo gani na wakurya wewe? walikuka cameroon nini??
     
  20. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tatizo la Pinda anataka aonekane mwema kwa CCM, JK na Watanzania kwa ujumla, kwahiyo hana mrengo......
     
Loading...