Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ningekuwa ni Agrey Marealle...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eeka Mangi, Dec 8, 2008.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2008
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kunana fomula ya uongozi huku kilimanjaro siku hizi,,,
    Kili Marathon+ Kumbukumbu ya Mangi Mrealle + ufisadi= Ubunge
    Mdogo wangu Agrey aliipoakuwa tanzania Brewaries alijua weakness za viwanda vyetu,, kuwekeza kwa wanasiasa. Akaanzisha kwa kushurikiana na wadau wengine Kilimanjaro Marathon. Na kusema ukweli hata mzee Ndesa anafaidika na hili. Sasa bwanamdogo agrey anataka kutumia mgongo wa kili marathoni kuibua ubunge. Agrey wewe bado kuwa mbunge,,,bado kabisa!
    Huna chochote ulichokifanya ili wanamoshi wakulewe! Huna. Ningekuwa mimi ningechangamana na watu wa moshi na kujua wanataka nini. wanahitaji nini. wewe hijui. Muulize Mama minde na uchaguzi wake wa Ijumaa wiki hii,,, pamoja na yeye kukaa moshi wakti wote huu. Watanzania,,,, wa kweli,,, hawako hivyo,,,,,jipange upya,,, hizo senti zako unazogawa huko moshi,,, zitakutokea puani..... Acheni kucheza mchezo mchafu saa hizi. ningekuwa mimi mchezo huo ningeacha sasa....
    Nawasilisha
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    What is this? udakuzzz
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Je ana nia kugombea CCM au CHADEMA? Moshi mjini au Vunjo?

    Je sii kila Mtanzania ana uhuru kuchagua na kuchaguliwa kuwa kiongozi?

    Waache Wananchi wenyewe waamue!
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Jamaa hajaleta udaku ila kaleta yanayo jiri .Watanzania bwana .Mtu akikaa kimya yakaja yakawakuta ndiyo mtataka aje kusema ? Amekerwa na kampeni za pesa nwa Ubunge wa 2010.Ndiyo nia yake anampa onyo na kuwapa taarfa nyie wadau .
     
  5. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2008
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    We Eeka Mangi, Kwishi Hater-ro?lol
     
  6. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #6
    Dec 8, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Huyo Marealle anataka kugombea kupitia ccm.Hataona ndani,mwache acheze na kazi tu
     
  7. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Marealle kumtoa Ndesamburo itakuwa kazi sana, labda akiweza kuwarudisha wauza mitumba waliotolewa kule kiboroloni wakapelekwa memorial. The old man has a special bond with Moshi dwellers, ile ambulance yake inayookoa maisha ya watu inaitwa "Ndesa" sasa Marialle sijui atatupa nini tukiite "Aggie"...
     
  8. B

    Boma Senior Member

    #8
    Dec 8, 2008
    Joined: Apr 5, 2008
    Messages: 189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    kama nawewe unataka kugombea kagombeee acha mambo ya chuki. KupigA au kupigiwa kula ni haki ya mtu. hivyo agrey kama anataka kugombea mwacheni agombee, kijana safi, wananchi ndiyo wataamua kwa kuamgalia chama chake na wagombea wengine
     
  9. M

    Mpanda Merikebu Senior Member

    #9
    Dec 9, 2008
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 170
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ningekuwa Aggrey Mareale...ningegombea ubunge nikijisikia kufanya hivyo kwani nina sifa za kuwa mbunge na hamu ya kutumikia nchi yangu
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    mpanda merikebu
    mpanda merikebu is saying Tanzanians can say (and mean it) YES WE CAN!!
    Senior Member Join Date: Thu Dec 2007
    Posts: 165
    Rep Power: 21

    Thanks: 133
    Thanked 136 Times in 69 Posts
    Credits: 18,105

    Re: Ningekuwa ni Agrey Mareale...

    --------------------------------------------------------------------------------

    Ningekuwa Aggrey Mareale...ningegombea ubunge nikijisikia kufanya hivyo kwani nina sifa za kuwa mbunge na hamu ya kutumikia nchi yangu
    __________________
    Emancipate yourself from mental slavery, none but ourselves can free our mind ~RNM


    ILI APATE KINGA YA KUTOSHTAKIWA NA WIZI WA EPA!!!!1HILI FAGIO ALIANGALII WAZIRI MBUNGE AKAMUULIZE MRAMBA!!KAZI KAZI""
     
Loading...