Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ningekuwa mtoto wa kigogo.............

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by zema21, Oct 25, 2012.

  1. zema21

    zema21 JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Natamani ningekuwa mtoto wa kigogo na degree yangu niliyonayo leo hii ningekuwa mfanyakazi pale hazina, BOT or TRA lakini leo hii naambiwa nikajiajiri mtaji sijui napata wapi............
    nashangaa saana mazingira ya kujiajiri hayapo au ikishindikana itabidi kwenda kufundisha tu shule za kata manake ndo kazi zetu watoto wa wakulima............ sijawahi kuona au kusikia hata mtoto mmoja wa kigogo ni mwalimu ila wao ni wahasibu, wanasheria, ma-manager wa ofisi kubwa kubwa za uma ila sisi watoto wa wakulima tunaishia kwenye ualimu hata kama umesomea kitu gani....
     
  2. n

    nash koba Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawe ungekuwa mtoto wa kigogo usinge wajua wakina masikini cc watoto wa jembe la mkono
     
  3. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    acha kulalamika ndugu yangu, maisha hayana formula, fight usiku na mchana ili watoto wako wahame kundi ulilopo na wao waitwe mtoto wa kigogo(mwenyewe)...Muombe Mungu atakupigania, ukilalamika sana watu watakucheka, wengine wataumia, wengine kawaida....Fight sana, But pray hard as if u gonna die 2moro, but work hard as if u gona live 4rever.
     
Loading...