Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ningekuwa Lowassa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, May 2, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mahali alipofikishwa Lowassa ni sawa na mahali walipo arsenal. hawana nafasi ya ubingwa wakicheza hawana na kupoteza. Lowassa hana cha kupoteza. wameshamzika kisiasa na hana nafasi tena ccm. ingekuwa mimi ningezungumza na waandishi nitoe siri zote na mabaya yote ya serikali. ccm nzima imeoza na kuchukua watu watatu kama ndio mafisadi si haki. kuna uwezekano wa lowassa kusimama tena kama akifuata ushauri wangu
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama anajipenda atabaki kama alivyo kulinda heshima yake akithubutu tu kumwaga ugali tutamwaga mboga sasa sijui atakula wapi bora abakie na kuenjoy kuendelea kula ugali na mboga asife njaa!!:amen:
     
  3. M

    Msharika JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    amwage kila mkitu ili iwe raha kwa chokoraa, wapate msosi:A S 39:
     
  4. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thread yako inaonesha kipimo cha akili yako! Hivi mkiiba na mwenzako utaita wandishi useme kuwa tuliiba wote,sheria itakuacha?
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    aahahahahahahaaaa, ndo maana kuna mwana jf anaitwa gonja....hiii kwetu ni ndizi ile ya kuchoma. Ni vichekesho.Hakuna siri itakayombakiza. Jamaa (J.K) kaamua kumchinjia baharini
     
  6. d

    daniel.nickson Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kama angefanikiwa kujisafisha, el. hafai kabisa kuwa rais wa nchi na wala hatakaa apate tena nafasi hiyo, nafikiri hata yeye na wapembe wake watakubaliana na mimi.
     
  7. i

    ibange JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwani wameiba nini? ukweli ni kwamba lowassa anaweza kuwa mla rushwa ila kwa hili la dowans anaonewa. nilishawahi kuzungumza nae anasema mipango yote ya kuja dowans na mikataba jk alishirikishwa. ndio maana kwenye hotuba fulani jk alisema 'nilimuuliza msabaha...' . kumhukumu lowassa kwa hili hadi kumwondoa ccm bila ushahidi narudia si haki.
    http://www.google.com
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ningekuwa mke wake ningemshauri tutafute uraia wa nchi nyingine tukale mikuku mbele:smile-big:
     
  9. M

    Makupa JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mambo ya CCM yanawahusu nini shughulikieni matatizo yenu yaliyomo CDM
     
  10. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kaa kima el usithubutu kufungua lako domo...utaumbuka mpaka utajuta kuwahi kuwa mtz. ur game is over. kaa kimya endelea na shughuli binafsi. siasa achana nazo manake u can never go beyond PM position uliyowahi kuifikia. usiponisikiliza, utaungana na babu seya
     
  11. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi nafikiri kukaa kwake kimya na kusubiri kile ambacho wenye chama chenu mnataka kufanya ndio njia ya busara zaidi, nami namshauri akae kimya hivyo hivyo. Chochote mtakacho amua kufanya kumhusu mjue atapata watu wengi watakao muonea huruma, hasa tukijua kuna wengi wabaya kama yeye wanaendelea kupeta huko kwenye chama chenu. Hapo sasa akimwaga ugali patakuwa patamu kweli, maana uone hata wanaotishia tishia wanaogopa hata kutaja majina ni sisi tu kiherehere chetu ndio tunaosema ni fulani na fulani. Ngoja wamfukuze muone kama hautakuwa ndio mwisho wa chama chenu, mnataka kumtoa kama mbuzi wa kafara!. Fikirieni mara mbili mbili, mtakapomfukuza tu tunasubiri tukiingize chama chenu kwenye vitabu vya historia.
     
  12. t

    tufikiri Senior Member

    #12
    May 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Kwa hiyo hata hii thread kakutuma uilete? Mamluki wewe. Mwambie hatudanganyiki!!!

     
  13. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Arsenal na ufisadi wapi na wapi sasa! "wrong comparison"
     
  14. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwacheni lowasa apumunzike.
     
  15. o

    olng'ojine Senior Member

    #15
    May 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jenga hoja, sie wengine ni CCM lkn ufedhuliwa watu kama nyie ndo unatufanya hata baada ya miaka 50 ya uhuru MTZ bado anaishi chini ya dola moja kwa siku.
     
Loading...