Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ningekuwa kikwete, hotuba yangu mwisho wa mwezi huu ingekuwa hivi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by baluhya M., Sep 20, 2012.

  1. b

    baluhya M. Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg wananchi leo hotuba yangu ya mwisho wa mwezi tofauti na miezi mingne itakuwa fupi sana, itahusu mambo mawili tu yaliyotikisa taifa katika huu mwezi unaoisha, nayo ni Kifo cha Daudi Mwangosi na Dr Swakala na sign 200 za kuombea msamaha.. Ndg wananchi Sitaki kuongea mengi juu ya kifo cha Daudi Mwangosi maana mengi yamesemwa, mimi leo nataka nitangaze tu kuanzia leo waziri wa mambo ya ndani Dr. Nchimbi, IGP- Mwema, RPC-kamuhanda, MSAJILI wa vyama vya Siasa- TENDWA nimewafukuza kazi na watatakiwa kukamatwa mara moja, nataka hili liwe fundisho kwa wateule wangu wanaojipendekeza kwangu kwa gharama yoyote ikiwemo kuua raia ambao nimeapa kuwalinda kwa mujibu wa katiba. Kuhusu nafasi zao, nitatangaza wiki ijayo watakao jaza nafasi hizo. Kuhusu Dr SWAKALA na kikundi chake cha watu 200 nimeagiza vyombo vinavyohusika kuwa kamata mara moja na hukumu yao nimeelekeza iwe kati ya kifungo cha maisha na kunyongwa, hili litakuwa fundisho kwa watanzania wote wanaoshiriki migomo halafu wanaishia kusingizia watu kwamba waliwashawishi. Kimsingi ndg wananchi haingii akilini mtu ugome karibu mara 4 ktk kipindi cha miezi 7 halafu uje uende habari maelezo kusema kuwa ulipotoshwa na MAT. Mwisho kabisa natangaza kuwasamehe madaktari wote waliosimamia Ukweli hadi mwisho wakiongozwa na Dr. ULIMBOKA, DR. Chitage, Dr. Godbles na Dr. Namala, hvyo madaktari wote ambao wako na Jumuiya madaktari ya Dr. Ulimboka, wanapaswa kuanza kuripoti katika vituo vyao vya kazi mapema iwezekanavyo. Leseni zao na malipo yao ya usumbufu yatawakuta hukohuko kazini. Nawaahidi kuwa serikali yangu imebaini madai yao yalikuwa ya msingi na yenye lengo la kuleta mapinduzi ya sekta ya afya,hvyo nitawapa ushirikiano wangu binafsi na wa serikali yangu katika kuhakikisha tunaleta mapinduzi ya kweli katika sekta ya Afya. Asanteni kwa kunisikiliza.
     
  2. D

    Determine JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umemsahau Changonja?
     
  3. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    that will be the end of udhaifu.
     
  4. M

    Mundu JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hayo maoeno ndiyo anayopenda kuyasema...lakini atakayo yasema ni haya

    "ndugu wananchi na wafia nchini, heri mwenzenu nimetembea tembea kidogo huko.... Baada ya kuruka juu sana tena mara nyingi kama yule ndege mwerevu mbayuwayu, nimeona nije na swagger ya mabasi yaendayo baru. Ndugu zangu mnataka nini tena? Mradi ndio hivyo kama mlivyoona na jana nimeweka jiwe la ufunguzi...wenye wivu wa mandeleo haya, wachimbe shimo wajifukie.

    Pili wazaramu wenzangu wa kule Bagamoyo toka mkoloni hadi leo hamjawahi kupanda gari moshi...sasa mnapokuja kushangaa shangaa hapa mjini, tembeleeni Ubungo...ingieni kwenye mchuma wa chuma kwa chuma...hadi Posta, nanyi mlimbuke mwaka...sawa ndugu zangu wakina Kombo, Uzegeni, Mwanahawa na Siyawezi....hahahaha nalo ni jambo kubwa kabisa, halijawahi kufanyika kabla ya Uhuru na Baada ya Uhuru.

    Tatu, wale wa Kigamboni ambao walikuwa wanashindwa kuvuka kwa kutumia Pantoni kwakuwa nauli iliwashinda...hadi nikamwambia waziri wangu machachari awanange kuwa 'muogelee na Kupiga mbizi..' nimetafakari kauli ile na kuona kuwa mliudhika sana..nanyi sitawaacha mbugie maji..ninawajengea daraja..mtavuka bure...bureee bila hata senti moja. Chapaa zenu kidogo mlizokuwa mnatumia basi mnunue hata vivocha vya simu ile mlonge longe...si ndio wandugu?

    Nisiwachoshe msinichose...tuchape kazi...na wale wenye viwanda vya kutengeneza uwongo...tafuteni uwongo mwingine...Dar itakuwa kama mamtoni ndugu zangu.

    Asanteni sana kwa kunisikiliza"
     
  5. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Angeongezea na kuwataja wale wauza dawa za kulevya ambao alisema majina yao anayo maana wale wanauwa wengi kuliko policcm.
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kikwete wa kuongea mambo hayo ni huyu tunaemjua sie au kuna mwingine
     
  7. m

    mwitu JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 858
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hii
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Huyu bwana hawezi, kwanza anataka aongeeeeeeeeee ndo anapata raha, kurasa kama 100 za "empty words"
     
  9. mukizahp2

    mukizahp2 JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 588
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    ongezea hii, mke wangu na mwanangu wamepita bila kupingwa kwenye uchaguzi wa ndani wa ccm,hii inaonyesha demokrasia nene sana kwenye chama changu cha ccm
     
  10. D

    Determine JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ongeza natangaza majina yao Yakatwe
     
  11. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee babaangu baada ya hotuba iyo fufi nape lazima aunge mkono hoja hama kweli akili za nepi ni kama za mbuzi kondo
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hiyo itakuwa hotuba ya Mhe Rais au Mhe Rahisi?
     
  13. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    m.k.w.e.r.e ,baba mwanaasha,j.k the traveller,j. kilaza,j.k mtembezi malizia mengine basi
     
  14. u

    unemployed Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu Chagonja umemsahau
     
  15. m

    mtaftaukweli1 Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo kweli ime kaa sawa
     
Loading...