Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ningekuwa jogoo!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by yahoo, Nov 9, 2011.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    ningekuwa jogoo jman ingekuwa raha sana,madem wangenikoma ile mbaya,popote pale ninge wa do.kwenye daladala nikikaa na demu mzuri ningejisevia tu juu ya siti,Ningeamka asubuh na mapema nawahi stedi najichagulia dem mkare wale ambao ndo kwanza wanatoka kwenye dressing table bado wananukia nam****Au nasimama pale ikulu kwa MKUU WA NCHI,mke wake akitokeza tu nam "do"fasta nkimbia zangu.Kuna demu mmoja wa bosi wangu namtamani,ila naogopa kufukuzwa kazi ningekuwa jogoo ningem''''''mbele ya boss.jamani kuwa jogoo raha!
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mkuu, kila mtu kapangiwa maisha mazuri sana tena yenye mafaanikio.
    Ni uwezo wako tu wakuichagua ndoto yako na kuamua kuifata hadi utakapo itekeleza.
    Kama kwako wewe ulie umbiwa binadamu ndoto yako ni kua jogoo ili uweze 'kum-do' demu wa bosi, basi maana yake kiwango chako cha kutekeleza maisha yako ndio kimekukwamisha hapo.
     
  3. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia usije ukawa jogoo kikwelikweli..?
     
  4. Akami

    Akami Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungekuwa jogoo tunakupeleka Uingereza kwa Cameron kama zawadi ya mtoto wa malkia,then ukifikishwa huko,jogoo wa malkia anaku-do!
     
  5. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    yaani wewe ndio ungegeuzwa kitoweo mapema kwa kiherehere chako!!!!! mpaka magogoni lol!!!!!
     
  6. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Duh!...
     
  7. M

    Magwero JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kaka umewaza ku-do tu,vipi kuchinjwa...?!
     
  8. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,338
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ningekuchinja mapema kabisa alafu unapikwa supu.
     
  9. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Una mbio wewe? maana nae sio anapata kirahisi rahisi, ni lazima akimbize vya kutosha. Halafu huchagui, hata mama yako utam 'do'.
     
  10. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Angekuwa jogoo angetaga ka yaii kadoogo..
     
  11. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....ukianza kuwika tu wachinjwa.:A S embarassed: alafu utakuwa bado uja-do yeyote yule...lol!:eyebrows:
     
  12. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    lazima utakuwa mgonjwa
     
  13. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ungekuwa Jogoo ungeliwa mapema mno
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Magogoni ungelimkuta Anna Mkapa ndiyo anatoka, ungelishika adabu yako.
     
  15. G

    Grey87 Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha,daaah!kua jogoo kwl raha mkuu,wasyojua raha ya ka ungekua jogoo hawawz jua raha yke,ila kua jogoo m kwngu ingekua njema cna,afu jogoo huna masuala ya kubembelezana,yain ujogoo ni UFALME,hata hum ndan ninge...... wote hata....,ningekua jogoo.....,kuwa jogoo diliiii,unachezaa eeeh?mia hyo nimeipnda!
     
  16. G

    Grey87 Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sijaona mtu apite......
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sasa utafukuzwa kazi vipi na wewe ni demu pia? na huyo demu wa boss wako unamtaka kwani wewe ni msagaji? Nalog off
     
  19. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ungekua jogoo ungekua bandani huko bandani na kwenye maofisi ya binadam ungeenda kufanya nini
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Kwa staili híi Tanzania tutazidi kuwa omba omba. Badala uwaze kufanya kazi we unawaza ku-do tu.
     
Loading...