Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ningekua na tabia kama ya mr mass!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shapecha, Dec 11, 2010.

  1. S

    Shapecha Member

    #1
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ningekua mie ndiyo mr Mass ningefanya yafuatayo based kwa tabia yangu.
    1. Ningeshahama CDM na kujiunga na CCM ili nipewe Cheo hasa uwaziri nijenge CV
    2. Ningehamia NCCR kama Kafulila ili nikaulambe uenyekiti wa NCCR sijui mbatia angekubali maana nae kitambo yupo kwenye kile kiti

    Kama ungekua wewe ungefanyaje hebu ongezea
     
Loading...