Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ningekua mwajiri wa mwananchi communications sijui ningetoa adhabu gani kwa mwandishi huyu mjinga!

Discussion in 'Sports' started by Tanganyika1, Apr 9, 2012.

  1. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu leo j3 ya pasaka niko nyumbani nikiwa napitia gazeti la mwananchi nimekutana na habari iliyo nifanya niandike hapa. Katikati ya gazeti kuna jarida la mwananch 2 ambalo ni maalum kwa habari za michezo. Ukururasa wa 3 wa kijarida hiki kuna picha kubwa ikimwonyesha mchezaji wa barcelona na goli kipa wa ac millan wakiwa chini wakiwania mpira katika ligi ya mabingwa ulaya....ajabu ni kwamba mwandishi huyu amjinga mechemka kwa kusema kuwa yule ni ki wa barcelona wakati hata ukiangalia jezi ya goli kipa yule ni ya ac millan....zaidi ni kwamba huyu mwandish amekariri kuwa daniel alves kuwa mara zote ni beki wa barcelona wakati mara nyingine huwa ni right wing wa timu hiyo na siku ya mchezo wao na millan hakua beki bali alicheza namba 7. Rai yangu ni kwamba hizi kazi wapewe watu wenye sifa jamani. Mana huyu mwandish nadhani atakua amevamia fani kwani makosa alio yafanya yana bainisha kuwa ana ufahamu mdogo sana wa mambo ya michezo na bado anaandika habar za michezo.
     
  2. y

    yplus Senior Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du,pole sana kwa kuchanganyiwa madesa mwana futiboli,next time ukitaka habari za futiboli kiundani nunua mabazeti ya michezo.
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,638
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Vyuo vya kariakoo vinaharibu fani za watu,unamwona mtu eti kasoma bila kujulikana kama ni mwandishi upande gani,yeye anafikiri kisa kasoma uandishi basi anaweza kuandika kila upande

    ama sivyo ndo yaleyale ya ujomba,ushemeji na nyumba ndogo
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    tsj buguruni miezi 3 na presscard shingoni anaanduka mawazo yake sio habari husika
     
  5. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    We unamzungumzia Mwandishi ? Mhariri wa Mwananchi Neville Meena alikuwa anaomba hela kwa wana CCM kwenye kampein za Arumeru.
     
  6. f

    fisadimpya Senior Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    we kama mwanaspot umeelewa kosa unatemana nao unatujazia uozo tu huku
     
  7. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kuna kijiji kinaitwa Udonya pale njombe. basi hapo kunatoka watu kama hao wengi saana saanah!
     
  8. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    kaka mi wanjombe..upande wa mama usituchafue bana..kwann usiseme mMKURANG ,PWANI AU BAGAMOYO KWA VASCO DA GAMA
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa mwaya
     
  10. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,846
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    What is the BIG deal here? Don't be stupidy


     
  11. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Evidence ni muhimu mkuu!usimchafue bure km hakuna evidence.Huyu bwana mi nilimsikia jumamosi akiongea star tv, alikemea vikali swala la waandishi kuwa na Kambi,wakati wao si waandishi wa magazeti au vyombo vya habari vya vyama.Aliliongelea vizuri na kudai Arumeru kuna habari alizitoa zikamletea shida,na kuna habari nyiingi zilikuwa zikizimwa au kupindishwa na waandishi wenyewe sababu ya kambi.
     
  12. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata CCM pia wanakemea rushwa kama ni suala la word of mouth.
    Kuna post humu kuhusu Meena na rushwa ya CCM wengine hatukurupuki kama wewe
     
  13. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...we boya nn? Au unahusika na mwananchi?! Kama we huoni jinsi unavyotetea uozo basi tahira. Najua ndo waandish wenyewe wehu nyie na ndo maana mwaona sawa tu.
     
  14. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    nina wasi wasi mkubwa na elimu yako kama sio miaka yako
    au exposure wewe huoni kuwa ni big deal hiyo inshu??
    Nchi za watu mnapelekwa mahakamani
    mfano mdogo ni donald trump alim sue mwandishi wa habari kisa alimuandika donald trump the millionaire badala ya kumuandika the billionaire
    jaribu kuweni serious na kazi zenu
     
  15. +255

    +255 JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,729
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Ilo tatizo ndo hadi umelianzishia thread? Kwenye gazeti huwa kuna contacts za mhariri unaonaje ungetumia muda huo kuwasiliana nao! Kuna wakati ni typing errors na mimi sioni ka ni big deal hadi kumuita muandishi mjinga, nadhani mjinga ni wewe badala uliyeishia kulalamika sehemu sio wakati mawasiliano na wahusika unayo.
     
Loading...