Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninge mshauri hivi dr w.slaa alipokutana na rais kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shukuru bon, Jan 22, 2012.

  1. s

    shukuru bon Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1)Ange muuliza,mh Rais,una kili kwamba uchaguzi uliopita ulichakaluliwa na tume ya uchaguzi?na kama ulichakachuliwa mbona
    ina sadikika hata hao ulio wateuwa wana ma skendo kibao?

    2}Je kwanini aliusaini muswada wa uandaaji katiba mpya?ili hali wadau wengi bado walikuwa na duku duku juu ya hili?
    ana wahakikishia nini wananchi.NAWAKILISHA
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ahaa! Kumbe hivyo. BRAVO CHADEMA
     
  3. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hashangai kwa nn wananchi tunamtambua dr wl kama rais wetu///
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    \
    Duh !!! Karibu jamvini naona bado hujaweka miguu chini jitahidi utazoea tu
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona kuna kaubaguzi ka wageni hapa jamvini sijui tutafanya je ili hili tatizo liishe
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    JK ataishia kumtabasamia na kumjibu hata kama katiba ikibadilika mgombea wa ccm ajaye ndo atashindwa kuchakachua, mimi ntakuwa nshajiweka pembeni
     
Loading...