Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninge kua Dr. Jakaya!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MZIMU, Feb 8, 2012.

  1. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ILIKUTOA KUTOA DISCPLINE NA KURUDISHA IMANI YA WANANCHI JUU YA RAISI WAO, KWANZA NINGE VUNJA BARAZA LA MAWAZIRI, KESHA NAVUNJA BUNGE(Ingawa yote yangeweza kufanyika kwa mara moja. Nafanya kwa pozi wajue kua nime kasirika.) KESHA, NASHAURIANA NA MKUU WA MAJESHI, NAWEKA NCHI CHINI YA MARSHAL LAW KWA MIEZI MITATU. NASAFISHA NICHI NA KUTOA DISCPLINE KWA VIDOMO VIDOMO VYOTE.
     
  2. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    upupu mtupu,kuwa raisi mchezo?
     
  3. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    utamsikia siku akisema .anashangaa !! kwanini madaktari wamegoma ,mzee wa kushangaa huyo
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Ningekuwa mkuu wa majenshi: kwanza ningewaweka mawaziri wote under house arrest, mkuu wa kaya nampataia chumba chake kwenye sero ya MP's pale mirambo barracks, nakamata miradi yote yenye mkono wa wakubwa fedha zinaingia hazina na kupandisha mshahara wa watumishi, vunja jeshi la polisi na kazi yao inakaimiwa na MP's tu, navunja PCCB. Angalau kwa miezi sita staha inarudi,
     
  5. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nadhani, kiukweli tunahitaji tiba kama hiyo, maana hali sio nzuri. Tuna hitaji kiongozi mwenye maamuzi sahihi kwa manufaa ya nchi, sio kwa manufaa ya watu wachache.

    Tumuige kagame, na michael sata. Kwanini wao wanaweza, sisi tunashindiwa wapi?

    Sprit ya viongozi hao, ndio hata timu zao za michezo.

    Au sisi watanzania tuna matatizo gani?
     
Loading...