Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninayempenda Nisiyemjua Kanitolea Nje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Regia Mtema, Jun 29, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Jun 29, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wapwaz na Binamuzi wote.

    Mtakumbuka niliwahi kuanzisha masa hapa ikisomeka"nimempenda mtu nisiyemfahamu-sijawahi kumuona" niliomba ushauri na nilipata ushauri toka kwa baadhi yenu ya namna ya kumwambia..Nilikuwa nachat naye mara nyingi,kila akiwa hewani nilikuwa siachi kumsalimia na kuzungumza naye mawili matatu,kifupi ni mtu pekee humu JF niliyemzoea sana na kuweza kumwambia chochote kinachonihusu bila kumficha.Na katika kumzoea huku kukanifanya nizidi kumpenda.Baada ya kuzoeana naye Nilijikaza nikamwambia ukweli,jamaa akachomoa,nikaendelea kuvumilia na kuendelea kumsisitiza,hivi karibuni ameniambia ana mtu,nimeumia sana kwani nilkuwa najifariji huenda akawa hana mtu...Kifupi ni kwamba kanitolea nje..Nampenda..Niko njia panda sijui nifanyeje.....

    Wenu katika majonzi
    Gender Sensitive....
     
  2. D

    Dina JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu, songa mbele basi, si kasema hana nafasi? Au tushauri nini tena?
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sana GS.jitahidi kumsahau na NAKUHAKIKISHIA utampata mwingine mzuri kushinda huyo.
    Na bora umejua mustakabali wako mapema na unejitoa kwenye mapenzi ya hisia.
    Just cool down usiharakishe mapenzi yatakuja kwa wakati wake.
     
  4. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #4
    Jun 29, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nampenda sasa kwa hiyo najikuta napata ugumu kusonga mbele
     
  5. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Utakubali kuwa "spare tyre"?
     
  6. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #6
    Jun 29, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Tatizo nampenda lakini siko tayari kuwa tairi la spea....
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280

    Mi pia niko single kwa sasa.
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1:!
    sasa mama!imekuwaje umeamua kunianzishia sredi?!
    mi nilikwambia kwamba katika umri wangu huu wa miaka 38,sio rahisi kwamba nikakosa kuwa na mtu!....

    YANINI MALUMBANO MAMA!......
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    oooh sweetheart pole sana najua ni jinsi gani unaumia moyoni sijui kwanini hii kitu mapenzi ilikuwepo ..lakini mshukuru sana huyo mtu ni mwema na mstaabu kakwambia ukweli toka moyoni baada ya muda utazoea.Kuliko angejifanya kukubali akuchezee labda umpe tundi na baadae akuumize moyoni..
    Mungu ni mwema sana GS shukuru kwa kila jambo..
     
  10. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Endelea kumpenda kama kaka na dada!
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Pole sana GS, songa mbele mbona wadau wapo wengi tu? Haikuwa riziki yako hiyo!
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa jina lako tu atakuogopa
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    kwani kakuomba uwe spea tairi?:biggrin1:
     
  14. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #14
    Jun 29, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nasikitika kuwa suala sio kuwa single suala ni nani niliyempenda..Ur not the one hivyo hata ukiwa single milele wala haitanisaidia...
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    "Have You Ever?"by Brand

    [Chorus]
    Have you ever loved somebody so much
    It makes you cry
    Have you ever needed something so bad
    You can't sleep at night
    Have you ever tried to find the words
    But they don't come out right
    Have you ever, have you ever

    Have you ever been in love
    Been in love so bad
    You'd do anything to make them understand
    Have you ever had someone steal your heart away
    You'd give anything to make them feel the same
    Have you ever searched for words to get you in their heart
    But you don't know what to say
    And you don't know where to start
    [Chorus]

    Have you ever found the one
    You've dreamed of all of your life
    You'd do just about anything to look into their eyes
    Have you finally found the one you've given your heart to
    Only to find that one won't give their heart to you
    Have you ever closed your eyes and
    Dreamed that they were there
    And all you can do is wait for the day when they will care
    [Chorus]

    What do I gotta do to get you in my arms baby
    What do I gotta say to get to your heart
    To make you understand how I need you next to me
    Gotta get you in my world
    'Cuz baby I can't sleep:biggrin1:
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Give yourself time my dear.............
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Hapana kumpenda mtu ni pamoja na kumtakia mema; endelea kumpenda na kumtakia maisha mema kwake na huyo wa ubani wake! Wewe kutokuwa chaguo lake isikutisha wala kukukatisha tamaa!

    Mr. right is just arround the corner! You need to be patient sista!
     
  18. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :A S-rose: he he he hommie btn the lines....dot connection....!!
    by the way ile Avatar yetu vp?
     
  19. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #19
    Jun 29, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Sina comment kwa hapa.
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwani ni nani? Inabidi umtaje ili maswali yetu yapate majibu.kwa vile tulikuwa tunahisi ni MMK au NU.Nadhani ukimtaja itakuwa vizuri sana(hata invizibo atakusamehe kosa la name calling)
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...