Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninayatambua na kuyakubali matokeo yanayotangazwa na tume

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by CCM, Nov 4, 2010.

  1. C

    CCM Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amani Kwanza
     
  2. d

    david2010 JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nonsense
     
  3. C

    CCM Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    all is set for swearing in the new president.
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ipi!!??
     
  5. e

    ezra1504 Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo ya Bagamoyo au ya Urais nchi nzima?Atakuwa rais wa wakwere ila sio sisi wengine. Najua mnafurahia umasikini wenu huo na hamna cha kupoteza, so go to hell with your ccm. Soon or later you will know what is the source of all evils that happened in Kenya,Rwanda,Burundi and other places.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nitatapika sasahivi.

    AMANI YA WIZI!! CHUPI YAKO!!!!
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    CCM
    [​IMG]
    Junior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] Join Date Wed Nov 2010 Posts 8 Thanks 0 Thanked 0 Times in 0 Posts
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ni Rais wa wote na kodi utakatwa kwenye mshahara au biashara yako na kupelekwa kwake kwa ajili ya utendaji wa serikali. Usijidanganye ya Rwanda , Kenya , Burundi nk hayatatokea Tanzania. Mmeshindwa kuweni wapole , jipangeni hamkuwa na jipya safari hii ndio maana wengi wa watanzania hawakuwachagua.
     
  9. C

    CCM Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna baadhi ya wakwere waliipigia CHADEMA kura, so ondoa ukabila katika hili
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    CCM amani kwako.... na umenifurahisha sana wewe kama CCM kusaini kwa jina hilo, it shows how low you have gone, from the mighty Nyerere days to a shipwreck master mkwere and his family and allies
     
  11. C

    CCM Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na ukiisha kutukana hivyo utamfanya Slaa kuwa rais? Kweli akili ya mjinga humtosha yeye mwenyewe.......
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye red, but yet makamba, mwinyi, jk mwenyewe maana nyumba yake iko morocco-regency, kinana, usalama wa taifa, vigogo wote wa ccm na serikali waishio osterbay, masaki, mikocheni, msasani, makumbusho/kijitonyama, mbezi beach, kunduchi, tegeta wameichagua chadema (Mdee) iwawakilishe Bungeni
     
  13. C

    CCM Member

    #13
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    So ulitaka nisaini kwa jina gani. How is someone goes low by supporting CCM? Your dream was CHADEMA or CUF to score 100%! Not possible in any democratic setting. Mgefurahi tu na hako kaushindi kadogo mlikopata na mkatulia kupanga mikakati ya kutukabili tena 2015 mkitambua kuwa hatujalala bado.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    so wewe ni makamba, mkweer au kinana? maana CCM ni chama na sio mtu, au wewe ndio chiligati? msemaji?
     
  15. j

    jensen Member

    #15
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WANATAKA WAKAMALIZIE ZILE ZILE DILI ZA VITAMBULISHO, NA KUUZA KIGAMBONI KWA BUSH, KWAHIYO WANATAKA WAUZE KILA KITU KUBAKIE NA UMASKINI PEKEE, NYERERE ALIKUWA ANA ANGALIA MBALI SANA NA HATA KUMPITISHA MKAPA BADALA YA KIKWETE, ALIJUA HANA UWEZO WA KUENDESHA HII NCHI, SASA NA ANZA KUONA ALICHOKUWA ANA MAANISHA BABA WA TAIFA:sad:
     
  16. C

    CCM Member

    #16
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    herufi za mwanzo za majina yangu matatu ni CCM, dhambi iko wapi? unaweza kuendelea kuchakachua ili kung'amua majina halisi. Mmeanza kutafiti nani huyu anajiita CCM badala ya kuangalia huyu mtu anasema nini hapa! Mnapenda kupindisha mada ilimradi tu mpoteze umma. Matokeo ndio hayo yanakamilishwa na hakuna hata sehemu moja ambapo uchaguzi wa rais ulirukwa ukiacha kasoro fulani katika maeneo ya wabunge na madiwani. Jumlisheni hizo kura ili mhakikishe kuwa huyo anayetajwa ndiye mshindi.
     
  17. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    One of our Great Thinkers........kichwa kimejaa matusi tu.
     
  18. b

    bob giza JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dawa zako za ukichaa hukumaliza?? rudi milembe..
     
  19. b

    bob giza JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na yako pia inakutosha wewe mwenyewe so huna tofauti na huyo unayemwita mjinga..
     
  20. b

    bob giza JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sure, hamjalala na mnategemea kuiba kura tena sio?? subirini moto tuu, simaanishi wa ahera (kama imani yako inasema ivo), namaanisha hapa hapa bongo...mtaiba kura, tutawachapa, mtajirudishia, tutaanza kuchapana, tutachapana mpaka tuone mwisho wake....dalili ona arusha na mwanza..mngelazimisha kule matokeo yatangazwe otherwise muone..sasa soon tutakuwa na mwanza na arusha nchi nzima..afu tuone kama mtaongea haya mavi yenu mnayoyanukisha hapa..
     
Loading...